Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง Fischer Audio Aleph Zinc พังคับ เสียงด้านขวาดับ

IMPeera

29/05/2017 22:47:48
0

***กระทู้แรกครับ ผิดพลาดบางประการก็ขออภัยครับ***

คือตอนนี้ผมอยู่ ม.4 นะครับ แล้วตัวหูฟังเนี่ย เก็บเงินซื้อมาตั้งแต่ ม.1 แล้วหล่ะครับ (ราคา 1200) ประมาณนั้นครับ แล้วพอใช้มาได้ซักปี-2ปี มันหาย!!! ผมก็เลยกลับไปใช้หูฟังของโทรศัพท์แทน และเมื่อ 3 วันก่อน ผมก็เครียห้องครับ เพราะรกมาก แล้วก็ไปเจอกับไอ Fischer Audio Aleph Zinc นี่แหละครับ เลยลองมาเสียบแจ๊กเปิด EDM ดู เสียงด้านขวาหายไปเลยครับ เงียบกริบเลย ลองชยับแจ๊กเสียบไปมาแล้วไม่ได้ผลครับ ทำยังไงดีอ่ะครับ ไม่อยากทิ้งครับ คือทั้งเสียงดีแล้วก็เก็บเสียงด้วย เลยอยากจะถามว่า ที่มั่นคงเขามีรับซ่อมไหมครับ คือประกันกับกล่องมันหายไปนานชาติครึ่งแล้วอะครับ ขอความกรุณาด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

29/05/2017 23:24:23
1,057
ตอนนี้ทางร้านนั้นยังไม่มีบริการซ่อมหูฟังเลยครับ  ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟัง Fischer Audio Aleph Zinc พังคับ เสียงด้านขวาดับ"