Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟังตัวใหม่หน่อยครับ

rachata

20/05/2017 23:41:39
23
คือผมมีแผนจะหาหูฟังระดับกลางมาใช้งานสักตัวเนื่องจากตัวเก่าแม่บ้านขอเอาใว้ใช้งานผมฟังได้ทุกแนวตั้งแต่ลูกทุง, dance, pop, jazz หรือ rock หนักๆ แต่ที่ชอบและฟังบ่อยจริงๆ คือแนว acoustic country กับบรรเลง gotar latin, bossa เบาๆ ใสๆ อย่าง sabrina หูฟังที่เลงๆ ใว้
1.Campfire Audio Nova
2.Westone Um Pro 50
3.Audio Technica ATH-LS400iS
ไม่ทราบว่าตัวไหนจะเข้าทางบ้างเพื่อนช่วยแนะนำหน่อยครับหรือมีตัวอื่นน่าสนใจในช่วงราคานี้ช่วยแนะนำได้ขะครับ...ยังมีเวลาตัดสินใจอีกประมาณเดือนสองเดือนครับคุยๆ กับแฟนใว้^^!
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

trivium

21/05/2017 01:00:37
43
อยากให้ไปลอง Oriveti New Primacy ด้วยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

rachata

21/05/2017 06:44:33
23
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - trivium

อยากให้ไปลอง Oriveti New Primacy ด้วยครับ

ครับได้อีกหนึ่งตัวเลือก^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

rachata

21/05/2017 06:47:07
23
อ้างอิง : ช่วยแนะนำหูฟังตัวใหม่หน่อยครับ - rachata

คือผมมีแผนจะหาหูฟังระดับกลางมาใช้งานสักตัวเนื่องจากตัวเก่าแม่บ้านขอเอาใว้ใช้งานผมฟังได้ทุกแนวตั้งแต่ลูกทุง, dance, pop, jazz หรือ rock หนักๆ แต่ที่ชอบและฟังบ่อยจริงๆ คือแนว acoustic country กับบรรเลง guitar latin, bossa เบาๆ ใสๆ อย่าง sabrina หูฟังที่เลงๆ ใว้
1.Campfire Audio Nova
2.Westone Um Pro 50
3.Audio Technica ATH-LS400iS
ไม่ทราบว่าตัวไหนจะเข้าทางบ้างเพื่อนช่วยแนะนำหน่อยครับหรือมีตัวอื่นน่าสนใจในช่วงราคานี้ช่วยแนะนำได้ขะครับ...ยังมีเวลาตัดสินใจอีกประมาณเดือนสองเดือนครับคุยๆ กับแฟนใว้^^!
แก้ไขพิมพ์ผิดครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟังตัวใหม่หน่อยครับ"