Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามหูฟัง wireless ออกกำลังกาย,วิ่ง ครับ

boonlua

10/05/2017 09:21:03
0
สวัสดีครับ พอดีตอนนี้กำลังมองหาหูฟังสำหรับวิ่ง มอง 2 ตัวนี้ไว้ครับ
Bose soundsport wireless และ jbl under armour 
อยากสอบถามครับ 2 ตัวนี้
1.ตัวไหนจะต้องเร่ง volumn เยอะกว่ากันครับ
2.ผมอยากทราบว่า ตัวไหนได้ยินเสียงภายนอกได้ดีกว่าครับ 
3.ตัวไหนเชื่อม bluetooth ได้เร็วกว่าครับ ใช้กับ a35ครัับ

ขอบคุุุุุุณครัับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

10/05/2017 21:27:45
1,057
การรับไม่หนีกันมากครับ
JBL กันเสียงได้เยอะกว่าครับ bose จะได้ยินเสียงภายนอกบ้างครับ
ระดับความดังของเสียงก็ไม่หนีกันเท่าไหร่ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

boonlua

10/05/2017 23:28:00
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

การรับไม่หนีกันมากครับ
JBL กันเสียงได้เยอะกว่าครับ bose จะได้ยินเสียงภายนอกบ้างครับ
ระดับความดังของเสียงก็ไม่หนีกันเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามหูฟัง wireless ออกกำลังกาย,วิ่ง ครับ"