Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

yoknacrab

08/05/2017 09:21:51
1

คุยก่อนได้ครับไม่ซื้อไม่ว่ากัน
line miragey
1. TP16 MOD.
ใช้สายทองแดงชุบทอง นิ่มมากๆๆใช้แล้วไม่เขียวครับแจ๊ค Oyaide ap กลางสายไม้ เสียงดีมากๆครับตัวนี้ ใครอยากรู้เสียงเป็นยังไงสามารถมาฟังได้ พัฒนาการ40 ไม่ชอบไม่ต้องเอาไปครับ
สภาพดีมากครับ แต่หัวแจ๊คเริ่มมีลอกบ้าง
ขาย 3,900 ปรับลงจาก 4500

2. Docomo mod
ใช้สายทองแดง 105แกน ต่อเส้นถัก4 ฉนวน PE แบบ Litz สายนิ่มและไม่เขียวแน่นอนครับ
กลางสายคาร์บอน คล้ายๆของ effect audio แจ็ค Eidolic gold 3.5 บอดี้ใช้ของPKนะครับใช้บอดี้แบบPKเลยไม่ใช่บอดี้ถูกๆตัวละไม่กี่10บาทนะครับ
ไดร์เวอร์เป็นของDocomo แท้ๆครับ
ขาย 2,900 ครับ

ทุกรายการส่งฟรี หรือนัดรับได้ครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"TP16 MOD & Docomo mod"