Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Audeze Sine ต่อตรงกับ Opus 1 ขับหมดไหมครับ

misson07

28/04/2017 21:53:24
140
สนใจรุ่นนี้อยู่ครับ อ่านมาหลายที่ทั้งเว็บในประเทศเเละนอกประเทศ ส่วนใหญ่บอกว่าขับง่าย  ต่อกับ Dap ส่วนใหญ่ก็ขับได้หมด เเต่เห็นบางคนในเว็บนี้ก็บอกเหมือนกันว่าสาย 3.5mm ขับยากมาก ต้องต่อเเอมป์ พอๆกับตัวรุ่นพี่ของเเบรนด์เลย ผมเลยกลัวว่าซื้อมาจะใช้ไม่คุ้มเพราะตัวนี้อยากได้มาพกพาครับเเละไม่ชอบพ่วงเเอมป์พะรุงพะรังไปด้วย ไม่ได้ใช้ Idevice ด้วยครับ สายไลท์นิ่งคงใช้ไม่ได้

คำว่าขับหมดของผมนี่ ขอเเค่เท่าที่หูฟังมันงานได้ 100 เปอร์เซ็นต์เท่าที่มันควรจะเป็นก็พอเเล้วครับ เพราะก็เข้าใจว่าถ้าต่อกับชุดตั้งโต๊ะเเพงๆเสียงมันก็สเกลขึ้นไปได้อยู่เเล้ว เเต่ตรงนั้นขอเเยกเป็นคนละเรื่องเเล้วกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

28/04/2017 23:51:54
1,057
ต่อได้สบายเลยครับถ้าเป็น DAP แยกยังไงก็ขับได้หมดจดครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"Audeze Sine ต่อตรงกับ Opus 1 ขับหมดไหมครับ"