Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนแนะนำ in-ear bluetooth เสียงดีๆ หน่อยครับ

หูไม่ค่อยดี

18/04/2017 19:39:08
อยากได้ in-ear bluetooth ใส่ในชีวิตประจำวันน่ะครับ ไม่ได้เอาไปใส่ตอนออกกำลังกาย ถ้าได้หูฟังแบบตัวเอกในเกม Watch Dog 2 จะดีมากเลยครับ

อยากเปลี่ยนเพราะก่อนหน้านี้ใช้ JBL everest elite 700 อยู่ แล้วมีปัญหาปวดคอเรื้อรังน่ะครับ เพราะใส่เกือบทั้งวัน เดินทางไป-กลับที่ทำงาน 3 ชั่วโมง อยู่ออฟฟิศก็ใส่เฉลี่ย 5 ชั่วโมงเลย ช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาเลยลองไม่ใช้ตัวนี้ดู อาทิตย์เดียวอาการปวดคอก็ดีขึ้น เลยคิดว่าน่าจะเป็นเพราะหูฟังตัวนี้จริงๆ เลยอยากหาหูฟังสำรองไว้ครับ

มีงบหมื่นนึงเลยครับ อยากได้เสียงดีๆ เลย รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

18/04/2017 20:22:35
1,057
แนะนำตระกูล Bose เลยครับ ใส่สบายเหมือนแค่เเปะบนหูไม่รู้สึกอึดอัดเลยครับ โทนเสียงก็ออกไปทางนุ่มนวล เสียงร้องใหญ่ตามสใตล์ Bose ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หลุยส์ munkonggadget

18/04/2017 20:22:36
1,057
แนะนำตระกูล Bose เลยครับ ใส่สบายเหมือนแค่เเปะบนหูไม่รู้สึกอึดอัดเลยครับ โทนเสียงก็ออกไปทางนุ่มนวล เสียงร้องใหญ่ตามสใตล์ Bose ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

หูไม่ค่อยดี

19/04/2017 12:25:32
ขอบคุณมากครับ ว่างแล้วเดี๋ยวจะไปลองที่ร้านฮะ
หยิกหู 0
"รบกวนแนะนำ in-ear bluetooth เสียงดีๆ หน่อยครับ"