Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาตขายหูฟัง Yurbuds และ SteelSeries ครับ

Osmiumwo1f

08/04/2017 13:10:48
0
ชิ้นแรกก็เริ่มจาก Yurbuds Inspire 400 For Women อายุ 1 วัน (ณ เวลาที่โพสต์) ซึ่งชิ้นนี้รองรับ iPhone iPad และ iPod ผู้ชายใส่ได้ ผู้หญิงใส่ดี (ซิลิโคนใหญ่นั้นเหมาะกับผู้ชาย ส่วนซิลิโคนที่ติดมากับหูฟังเลยจะเหมาะกับผู้หญิง) สาเหตุที่ขายเพราะตัวซิลิโคนมันเป็นแบบจุกคล้ายๆ กับหูฟังแบบ in-ear ซึ่งมันระคายหูผม แต่ยอมรับว่านี่เป็นหูฟังที่ใส่สบายมากๆ และรู้สึกว่ากระชับหู ใส่วิ่งได้โดยไม่ต้องกังวลว่าจะหลุดครับ ประกันจากร้าน Generation-S 1 ปี ชิ้นนี้ขอตั้งราคาไว้ที่ 700 บาท รวมจัดส่งแบบ EMS ครับ

ชิ้นถัดไปก็คือ Yurbuds Hybrid Wireless อายุ 1 วัน (ณ เวลาที่โพสต์) ชิ้นนี้เป็นหูฟัง Bluetooth ที่สามารถถอดหูฟังด้านซ้ายออกเพื่อใช้เหมือนกับ Bluetooth hand-free หรือต่อหูฟังด้านซ้ายเพื่อฟังเพลงแบบ Stereo ก็ได้ ใช้ได้กับอุปกรณ์ที่รองรับ Bluetooth สาเหตุที่ขายเพราะไม่ประทับใจคุณภาพเสียงเท่าไร เนื่องจากต้องปรับเสียงให้ดังพอสมควรถึงจะได้เสียงที่พอฟังได้ออกมา แต่ยอมรับว่านี่เป็นหูฟังที่ใส่สบายมากๆ และรู้สึกว่ากระชับหู ใส่วิ่งได้โดยไม่ต้องกังวลว่าจะหลุดครับ ประกันจากร้าน Generation-S 1 ปี ชิ้นนี้ขอตั้งราคาไว้ที่ 1000 บาท รวมจัดส่งแบบ EMS ครับ

ชิ้นสุดท้ายคือ SteelSeries Syberia 200 อายุเกือบครบ 1 ปี หูฟังเกมมิ่งจาก SteelSeries ที่ใส่นานๆ ได้โดยไม่รู้สึกรำคาญ มีไมค์แบบเก็บเข้าไปในหูฟังด้านซ้ายได้ ประกันจาก Advice หมด 27/04/2560 (ตีว่าหมดประกัน) ชิ้นนี้ขอตั้งราคาไว้ที่ 1000 บาท รวมจัดส่งแบบ EMS ครับ

เบอร์ติดต่อ 0803633196

หมายเหตุ : หากใครอยู่ใน กทม. ผมสะดวกส่งของถึงมือท่านที่สถานีBTS เส้นสีเขียวครับ
ความคิดเห็นที่ : 1

Osmiumwo1f

12/04/2017 19:11:50
0
Yurbuds Inspire 400 ขายได้แล้วนะครับ และขอลด 2 ชิ้นที่เหลือเป็น 800 ครับ
"ขออนุญาตขายหูฟัง Yurbuds และ SteelSeries ครับ"