Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนขอคำปรึกษาครับ สนใจอยากสั่งสาย Whiplash Audio

__Max//ell___

08/04/2017 00:46:26
12
ตอนนี้ใช้ Andromeda กับ AK300 อยู่ครับ อยากจะได้สายอัพเกรดซักเส้น 
เอาจริงๆเคยไปลองมาหลายตัวที่ร้านครับ ทั้งของ effect, labkable และอื่นๆ แต่ด้วยความที่เคยได้ยินคนพูดถึงสาย twag ของ whiplash บ่อยๆ เลยมีความรู้สึกอยากลองดู (จะเรียกว่าความซนก็ได้ครับ ของหาเดโมยากเย็นแท้ๆแต่กลับอยากได้ซะงั้น 555) บวกกับถ้าสั่งตรงจากเว็ป เค้าลดราคาอยู่ด้วยครับ

เลยอยากมาขอคำปรึกษาคนที่เคยเล่นดูครับ ว่า set อัพประมาณผมเหมาะกับตัวไหนยังไง 

ปล. สำหรับคนที่เคยสั่ง อยากรบกวนสอบถามด้วยครับว่าพวกบริการ shipping ต่างๆ หรือความรวดเร็วในการทำงานของทางบริษัทแม่เค้าโอเคมั้ยครับ เพราะกังวลพอสมควรเลยกับการสั่งตรงจากเมืองนอกครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ironpeg88

08/04/2017 00:56:15
128
มี Orignial Cable ของไต้หวัน ราคาไม่แรงคุณภาพดีพอตัวครับ ผมสั่งมาจากไต้หวันส่งเมกา อาทิตย์เดียวถึง
สั่งรุ่น Au X8 ไปฟังไปได้วันนึงรู้สึกว่า สู้ Effect Audio Leonidas ได้เลยครับ แต่ Stage จะแคบกว่าและแหลมจะบาดหูกว่า เบสแน่นกว่า

https://www.facebook.com/OriginalCableStudio/

สั่งทาง FB Chat
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

__Max//ell___

08/04/2017 10:07:19
12
ขอบคุณคมากครับ ไว้จะลองดูครับ ;)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

artpiggo

08/04/2017 10:21:49
15
Whiplash ไปลองที่ร้าน b*k ได้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนขอคำปรึกษาครับ สนใจอยากสั่งสาย Whiplash Audio"