Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำแอมห์ที่เข้ากับ ipod classic g7 หน่อยครับ

alone36

07/04/2017 15:16:23
8
มีบางคนบอกว่า line out นั้นเสียงดีขึ้นชัดเจน 
เลยอยากจะไปต่ออีกสักหน่อยครับ ท่านใดเคยแมชตัวไหนแล้วเข้ากันช่วยแนะนำหน่อยครับ

อยากได้เสียงร้องหวานขึ้นกับ ให้ยกระดับมาหน้าเวทีอีกนิด ส่วนอื่นผมพอใจหมดเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

kem

07/04/2017 18:45:54
91

ของ cypher labs ผมชอบ Theorem ไม่แน่ใจว่ายังมีขายอยู่ไหม

กับ picolo ตัวนี้ก็ดีครับ 2 ตัวนี้ผมเคยลองที่เรือธง

อีกยี่ห้อที่ชอบก็โซนี่ pha1 pha3

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำแอมห์ที่เข้ากับ ipod classic g7 หน่อยครับ"