Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขายหูฟัง Koss Porta Pro 2 ตัว สภาพนางฟ้าครบกล่อง

azujirotawanna

07/04/2017 03:55:03
ขออนุญาติเฮียมั่นและเฮียเบียสใช้พื้นที่ปล่อยหูฟัง 2 ตัวนะครับ ( สาเหตุในการขายเพราะไปเล่น AKG Y50 แทนครับ )

1.หูฟัง Koss Porta Pro KTC มีไมค์และปุ่ม วอลลุ่ม ( For iDevice )
ตัวนี้ฝากรุ่นน้องซื้อมาจากอเมริกาเก็บไว้นานไม่ได้ใช้เพราะตอนนั้นมีโครงการจะถอยไอโฟน 6 แต่ถึงวันนี้ก็ไม่มีปัญญาซื้อสักที หูฟังยังไม่เคยผ่านการใช้งาน ทุกอย่างสภาพเหมือนมือ 1 ฟองน้ำใหม่ ก้านใหม่ไร้รอย สายนิ่มเด้งๆเลย แจ็คยังเงาวิ๊งไม่มีรอยครับ แกะมาลองฟังตอนเอามาได้ประมาณ 2-3 เพลงก็เก็บลงกล่องครับ คู่มือยังอยู่ดีทุกอย่าง  ขอขายที่ 1,590 รวมส่ง EMS เหมือนได้ของใหม่ทุกประการครับ 

2.หูฟัง Koss Porta Pro สภาพใหม่ไร้ตำหนิ
ตัวนี้สภาพพอๆกับตัวด้านบน ฟองน้ำพึ่งซื้อมาใหม่จากร้านเฮียครับใ้ช้กันยาวๆ สายนิ่ม มีแต่ตัวหูฟังกับกล่อง นะครับ ขายที่ 1,290 รวมส่ง EMS ครับผม
รายละเอียดตามด้านบนอ่านให้ละเอียดก่อนนะครับ ขอขายที่ราคาด้านบนก่อนเพราะเป็นราคาที่ผมคิดว่ามันเหมาะสมกับสภาพตัวสินค้าที่สุดแล้ว ขอให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมก่อน ไม่รับจองหน้าโพสนะครับ Line หรือ โทรมาจะไวที่สุดครับ และขอบคุณทุกท่านที่สนใจอ่านมาถึงตรงนี้ครับผม 

ผมโพสจากมือถือหาปุ่มแนบไฟล์รูปไม่เจอแอดไลน์มาดูรูปได้นะครับ อยากได้มุมไหนถ่ายให้ทุกมุม
สามารถนัดดูของและรับกับมือได้ที่เดอะมอลล์บางกะปิ ตะวันนา เสรีไทย (และพระประแดงเฉพาะ เสาร์-อาทิตย์)
Id Line : azujirotawanna
โทร : 096-5865671 อาร์ท

ประวัติการขายเยอะเอาเบอร์ค้นจากอากู๋ได้เลยครับ ไม่มีงานเข้า แน่นอนนัดรับและรองฟังได้จนกว่าท่านจะพอใจเลยครับ
ความคิดเห็นที่ : 1

azujirotawanna

08/04/2017 12:18:34
ดันครับ รายการที่ 2 ขายแล้ว เหลือรายการที่ 1 ครับ
"ขายหูฟัง Koss Porta Pro 2 ตัว สภาพนางฟ้าครบกล่อง"