Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากจัดกิจกรรมกินเลี้ยงสักที่รวมตัวคนเล่นหูฟังต้องทำยังไงหรือมีใครจัดอยุ่บ้างเปล่า

U-Hear

28/03/2017 00:27:34
2
ตามหัวข้อเลยครับอยากจัดกิจกรรมกินเลี้ยงสักที่รวมตัวคนเล่นหูฟังอยากเจออยากให้มาเล่าประสบการณ์กันแลกหูฟัวกันฟังแนะนำกัน แบบเล็กๆไม่ใหญ่มาก นิต้องทำยังไงเหรอครับ ทุกวันนี้ เล่นหูฟังอยุ่คนเดียว จนคนรอบข้างมองแปลกๆ เหมือนคนบ้าเอาตังไปซื้ออะไรไม่รุ้เป็นแสน =_=" หลายๆคนอาจจะไม่เข้าใจความเทพของหูฟัง ผมก้อเป็นคนหนึ่งที่ไม่เข้าใจแรกๆ จนหูฟังไอโฟนหาย เท้าเดินพาไปร้านมั่นคง เรียกว่ารนหาที่เองก้อได้ จากหูไอโฟน เป็นหลักพัน หลักหมื่น แง่มๆ บ่นๆ ***ด่าได้แต่อย่าแรงเหงาไม่มีคนเข้าใจเฉยๆ***
หลายคนที่มีแฟนอาจจะเข้าใจผมอารมณ์โดนบ่นโดนว่าเรื่องซื้อหูฟังเป็นอย่างดี เริ่มแรกๆ จุกหูฟังบ้าอะไร(sf)คู่ละ2-3ร้อย ซื้อไปทำไมแพงงง (แต่เราก้อซื้อมา555) ต่อมาหูฟัง3-4พัน ซื้อมาทำไมหูฟัง3-4พันตั้งแพง (หูฟังไอโฟนหาย) 1-2หมื่น ซื้อมาทำไมหูฟังเป็นหมื่นๆ (ซื้อมาแล้วอะคืนไม่ได้แกะแล้วด้วย555+) หูฟังคัสต้อม 999 บาทเองจร้าเห็นมันลดราคา รอดตัว รู้สึกบางดีทำสิ่งไม่ดีแต่ชีวิตอยุ่ดีก้อดีเหมือนกัน มาบ่นเฉยๆ 0..,0"
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

yachtbest

28/03/2017 09:03:47
60
'น้องลองเข้าไปที่ หูฟังแฟนคลับ(พิมพ์ในเฟช)มีเพื่อนที่ชอบอะไรแบบเดียวกับพวกเราเยอะแยะเลย
ที่สำคัญในนั้นจะมีหลายห้อง ห้องสนทนาก็มี ห้องซื้อขาย สามารถเข้าไปอ่านรีวิวและความรู้ต่างๆที่ทุกคน
เอามาแลกเปลี่ยนกันทั้งหมดคือความรักและมิตรภาพที่ดีครับ
ปล.ถ้าเคยเข้าไปแล้วก็บอกต่อเพื่อนๆได้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

U-Hear

28/03/2017 19:27:22
2
ใช่หูฟังคลับ รึเปล่าครับ พอดีพิมพ์หูฟังแฟนคลับ แล้วหาไม่เจอเลยไม่รุ้อันเดียวกันไหม
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 3

เดียว

28/03/2017 20:51:38
1,067
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - U-Hear

ใช่หูฟังคลับ รึเปล่าครับ พอดีพิมพ์หูฟังแฟนคลับ แล้วหาไม่เจอเลยไม่รุ้อันเดียวกันไหม

นั่นแหละครับ ชื่ออะไรบอกด้วยนะครับจะได้จำกันได้^^
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 4

U-Hear

30/03/2017 20:00:24
2
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 3 - เดียว

อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - U-Hear

นั่นแหละครับ ชื่ออะไรบอกด้วยนะครับจะได้จำกันได้^^

บอกในนี้เลยเหรอครับอายคนตายห่าเลย 5555
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากจัดกิจกรรมกินเลี้ยงสักที่รวมตัวคนเล่นหูฟังต้องทำยังไงหรือมีใครจัดอยุ่บ้างเปล่า"