Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีอะไรสู้ Ostry KC06A ได้มั่งครับ (ที่งบเท่ากัน)

umsutjap

26/03/2017 23:36:13
ผมเล่นตัวนี้มาสามเส้นแล้ว (หายไปสอง 555) ทีนี้ตัวนี้มันเริ่มเยินละครับ

จะขาดแหล่ไม่ขาดแหล่ เลยอยากรู้ว่จะเอายี่ห้อนี้ต่อ

หรือมีอะไรออกมาใหม่ๆ แล้วฟังพอสูสีกันได้มั่งครับ

แนวเพลงที่ผมฟัง ก็ทั่วไปอะครับผม 

pop,rock ชอบเบส 

แนะนำทีครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Piazpizppppp

27/03/2017 00:33:26
0

ถ้าสนใจ GRADO  ทักมาได้นะคะ 
Add line มาก็ได้คะ piaz123

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

TTPOD ZERO

27/03/2017 11:42:43
11
OSTRY ตัวเดิม ก้ ดี อยู่แล้วน่ะคับ ถ้า แนะนำตัวอื่น ก้ ลอง

ZERO MEZZO ดูแล้วกัน คับ ดีไซน์สวยเท่ ติดนุ่ม สายแบน สวมใส่สบาย จุกยางมีความละเมียดละไมสูง โทนเสียงกระจ่าง ติดดาร์คหวานนุ่มๆ เนียนๆ เสียงร้องหวานหนานุ่ม ไม่บางเกินไป ให้ โทนเสียงที่คล้ายคลึง เครื่องเล่น DX80 เบสลูกใหญ่กำลังฟังสนุกติดนุ่ม โทนเสียงโดยรวมออก หวานๆ นุ่มๆ ติดดาร์ค และ ฟังเพลงได้หลากหลายแนวคับ

หยิกหู 0
แจกหู 1
"มีอะไรสู้ Ostry KC06A ได้มั่งครับ (ที่งบเท่ากัน)"