Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีหูฟัง wireless ขายบ้างไหมครับ

montoya

09/07/2007 08:15:23
ที่ร้านมีหูฟัง wireless ขายบ้างไหมครับ พอดีจะซื้อไปใช้ตอนดูหนังไม่ให้ ผบ. ตื่น :158:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

KiZe

09/07/2007 09:03:27
ถ้าไม่เน้นคุณภาพ ก็ซื้อที่เค้าขายตามร้านคอมเลยครับ ไม่น่าเกิน 400 ฟังวิทยุได้ด้วย *0*

และที่ร้านตอนนี้ยังไม่มีหูฟัง Wireless ขายครับ ต้องรอให้เฮียมั่น เป็นสาวก AV ก่อน ถึงจะมีขายครับ 555

(เพราะว่าจะได้ ใช้งานได้สะดวกหน่อย กั่กๆๆๆ)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เบียส

09/07/2007 12:05:29

ท่านกำลังประสบปัญหานี้อยู่ใช่ไม๊........
อยากดูหนังแต่เกรงใจเมีย
แอบเมียดูหนังโป๊และอยากเปิดเสียงดังด้วย
ปวดขี้แต่ไม่อยากพลาดหนังเรื่องโปรด(ได้ยินแต่เสียงก็ยังดี)

ปัญหาต่างๆของท่านจะหมดไป 555

เพราะตอนนี้เรามี Sennheiser รุ่น RS 130 ของเพิ่งมาสดๆร้อนจากเมืองเบียร์ ค่าตัวประมาณ 5 พันกว่าบาทครับ ปรับความชัดของเสียงอัตโนมัติครับ555

ที่สำคัญส่งสัญญาณ ระบบ FM ส่งคลื่นได้ทั่วทั้งบ้านไร้กังวลจ้า 555 อ้อ..ถ่านสามารถชาร์จได้ในตัวครับ

เพียงวางไว้บนแท่นที่ให้มา
ก็สามารถเพิ่มพลังให้เจ้า RS 130 แล้วจ้า 555

เรื่องประกัน มีให้ไปเต็มๆ 2ปี ครับ สนใจเชิญทดสอบสมรรถนะก่อนใช้งานจริงครับ ที่ร้านงามฯจ้า อ่อไม่ต้องเอาทีวีมานะจ๊ะเดี๋ยวจัดให้จ้า อิ อิ อิ
หยิกหู 0
"มีหูฟัง wireless ขายบ้างไหมครับ"