Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการซ่อมหูฟังบลูทูธ

crabfather

16/03/2017 09:27:33
166
พอดีผมมีหูฟังบลูทูธ Nokia BH-505 อยู่ตัวนึง นานๆ หยิบมาฟังที ทีนี้พอหยิบมาฟังอีกปรากฎว่าเสียงดังปกติข้างเดียว อีกข้างเบามากๆ ไม่ทราบว่าแบบนี้พอซ่อมได้มั้ยครับ หรือใครพอรู้จักช่างซ่อมเก่งๆ แนะนำด้วยนะครับ (เคยถามร้านกระต่ายแล้วบอกหูฟังบลูทูธซ่อมยากเลยไม่รับซ่อมครับ)

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Goh kyon

02/11/2020 22:02:30
หูฟัง trueengine 3 se ดังไม่เท่ากัน ซ้ายเบสหาย
เคลมแล้วรอบหนึ่ง กลับมาเป็นอีก 
ใช้แค่เดือนกว่าๆเอง
ซ่อมไดไหมครับขอคำแนะนำหน่อย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการซ่อมหูฟังบลูทูธ"