Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำเรื่อง Yuin PK1,OK1 ครับ

EKALUKE

22/11/2009 20:41:20
0
คืออยากให้จับคู่กับแอมป์พกพา +สาย(mini2mini,dock2mini)หน่อยครับ ว่ามันเหมาะกับตัวไหน ยังไง เครื่องเล่นก็ ipod,sansa clip+,iriver ครับ ถามเผื่อไว้ก่อน แต่ตอนนี้มีโครงการ(เสียตังฟรี) สอย OK2,3 มาลองครับ ไม่รู้เป็นไงรู้สึกถูกชะตากับเจ้าซีรี่ย์นี้ อยากรู้ว่ามันจะอัพจาก PK มาได้ขนาดไหนน่ะครับ เดี๋ยวยังไงขอคำแนะนำเรื่องแอมป์กับสายสัญาณก่อนแล้วกันนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ _/\_
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

mäkoto

22/11/2009 21:07:26
1
ผมเคยลองpk1+graham voyager+ipod touch gen2ก็ไม่เลวครับ(voyagerปรับเป็นflat) เสียดายที่เมืองไทยvoyagerราคาแพงมากๆ ไม่น่าเล่นเอาซะเลยเลยไม่แนะนำครับ

สุดท้ายผมตัดใจไม่ซื้อpk1 เอาE484ต่อตรงมันสวเดิมต่อตรงสะดวกกว่า...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

EKALUKE

22/11/2009 21:28:07
0
^
^
^
\"ผมเคยลองpk1+graham voyager+ipod touch gen2ก็ไม่เลวครับ(voyagerปรับเป็นflat)\"
^
^
^
เสียงมันเทียบกับฟูลไซ้ส์เลยได้มั้ยครับ? ถ้าต่อแอมป์กับเจ้า PK1 แล้วเสียง เบส กลาง แหลมเป็นไงมั่งครับ? ผมฟังแนว ร๊อค ซะเป็นส่วนใหญ่ครับ (แต่ก็ได้ทุกแนวแหละ ชอบร๊อคมากที่สุดแค่นั้น)

หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำเรื่อง Yuin PK1,OK1 ครับ"