Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

sony pha-2a มีใครใช้บ้างไหมครับ

kitnu

08/03/2017 21:02:22
1
พอดีสนใจรุ่นนี้อยู่ แต่ไม่ค่อยเห็นมีใครพูดถึงเลยครับ

อยากทราบว่าใครใช้แล้วเป็นยังไงบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

paperman

08/03/2017 21:21:14
120
มันทำมาใช้กับa35อ่ะครับ เท่าที่ก็เรียบร้อยขึ้นเเต่ยังฟังสนุกนะครับ ส่วนรู4.4เสียบเเล้วจะลดเบสจะติ๋มขึ้นเเต่เเยกรายละเอียดดีขึ้น รวมๆถ้าไม่ได้เป็นเเฟนโซนี่เเละไม่ได้ใช้balanced4.4ก็ไม่เเนะนำเท่าไหร่ครับตัวอื่นเจ๋งกว่าเยอะ เเต่ถ้ามาสายนี้โดยเฉพาะจัดเลยครับ ปล.ผมชอบdockรุ่นใหม่ที่ปรับเป็นLเเล้วจากใจคนที่ใช้PHAมาทุกรุ่น สายเดิมมันเป็นเเบบตรงๆใส่กระเป๋ายากมากกลัวสายขาดต้องถือเอา รุ่นใหม่นี่สบายๆเลย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"sony pha-2a มีใครใช้บ้างไหมครับ"