Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนแนะนำหูฟังแบบ on-ear ให้ทีครับ ตอนนี้ใช้ AKG-Y50 อยู่รู้สึกเบสน้อยไปหน่อย

SiwatP

06/03/2017 11:35:38
0
ตามหัวข้อเลยครับ รบกวนทุกท่านแนะนำหูฟังแบบ on-ear
ขอเป็นรุ่น Bluetooth ด้วยนะครับ

ส่วนตัวตอนนี้ใช้ AKG Y50bt อยู่ รู้สึกว่าเบสมันน้อยไปหน่อย
อยากได้ตัวที่เบสๆหนักกว่านี้หน่อยจะดีมากเลยครับ

ปล.ตอนนี้เล็งๆ Marshall Major II Bluetooth อยู่ไม่รู้ว่าเสียงเป็นไงบ้าง

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

SiwatP

06/03/2017 11:38:10
0
ลืมบอกงบประมาณไม่เกิน 8,000 บาทนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนแนะนำหูฟังแบบ on-ear ให้ทีครับ ตอนนี้ใช้ AKG-Y50 อยู่รู้สึกเบสน้อยไปหน่อย"