Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

lifecreative

03/03/2017 11:52:54
0
พอดีกำลังหาซื้อหูฟัง in ear อยู่อ่ะครับ แต่เป็นคนที่งบมาหูฟังน้อยมาก ๆ เพราะไปลง โมเดลหมด

ตอนนี้ที่ใช้อยู่เป็น ear bud oker ตัวละ 100 กว่าบาทเองครับ

ไม่ได้ใช้อะไรมาก แค่อยากได้เสียงเบสแน่น ๆ ก็พอ ไม่เกิน 1000 น่ะครับ

ช่วยแนะนำที พอดีไปเจอ sony รุ่นอะไรซักอย่างตัวละ 590 ที่ istudio อยากได้อยู่ แต่มันไม่มีให้ลองฟัง

เลยไม่รู้ว่าเสียงเบส มันจะออกมาเป็นยังไง

ยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

03/03/2017 12:51:52
1,057
แนพนไเป็น Kinera BD01 เลยครับ ราคาเกินมานิดหน่อย เเต่ใช้ตัวเดียวจบได้เลยครับเป็น Hybrid driver ที่ให้เสียงราคาคุ้มเงินที่สุดรุ่นหนึ่งในท้องตลาดเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหน่อยครับ"