Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Dac amp: Nexum Aqua เสียทำไงดีครับ

Panachai Luveeraphan

01/03/2017 16:38:08
0
ตอนนี้ผมใช้ Nexum Aqua iPhone อยู่ครับ แต่อยู่ดีๆ มันดันเสีย คือเวลาเสียบแล้วพอเปิดเพลง เพลงมันไม่เข้าแต่ก็ยังได้ยินเสียงเหมือนไฟฟ้าอยู่ครับ ลองใช้กับเครื่องเพื่อนก็เป็นแบบเดียวกันครับ ใครพอจะทราบช่วยด้วยครับ 

ขอบคุณครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

01/03/2017 16:47:18
1,057
ถ้าสินค้ายังอยู่ในระยะเวลารับประกันสามารถนำมาส่งที่ร้านได้เลยครับ

แต่เบื้องต้นลองทิ้งไว้ซักพักเเละปิดเปิดมือุือใหม่เเล้วลองเทสดูอีกรอบก่อนครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Panachai

02/03/2017 04:58:14
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

ถ้าสินค้ายังอยู่ในระยะเวลารับประกันสามารถนำมาส่งที่ร้านได้เลยครับ

แต่เบื้องต้นลองทิ้งไว้ซักพักเเละปิดเปิดมือุือใหม่เเล้วลองเทสดูอีกรอบก่อนครับ

ลองทิ้งไว้แล้วครับ แต่พอดีตอนนี้อยู่ต่างประเทศอ่ะครับ พอจะมีวิธีลองซ่อมเบื่องต้น มั้ยครับบ

ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Dac amp: Nexum Aqua เสียทำไงดีครับ"