Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มี Sol republic Jax สายขาด อยากซ่อม โมสาย ขอคำแนะนำครับ

junkyjoke

27/02/2017 20:38:21
0
พอดีมี เจ้าตัวนี้อยู่ ชอบเสียงเบสนุ่มๆกระชับๆ เสียงกลางนวลๆของมัน

แต่ตอนนี้เหมือนสายจะเริ่มเจ๊งหลังใช้มา 3 ปี ต้องนั่งนิ่งๆ ถ้าขยับตรงหัวแจ้ค เสียงจะดับๆติดๆ

เลยคิดว่าอยากส่งซ่อมสายอาจจะดีกว่าซื้อหูฟังใหม่ ตอนนี้รู้จักแค่ตัว hydra ที่พอจะรับราคาได้ แต่อ่านๆรีวิวของสายตัวนี้เห็นว่าเบสจะลดลง กลางจะกระด้างจ่างขึ้น

พี่ๆพอจะมีสายเจ้าอื่น แนะนำเป็นตัวเลือกอีกบ้างไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

junkyjoke

27/02/2017 20:54:47
0
ล่าสุดเหลือแต่สายใหม่เป็น hydra v2 ราคาเกือบๆ 2000 หรือว่าเปลี่ยนหูใหม่ทั้งตัวเลยคุ้มกว่าดีครับ ToT
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มี Sol republic Jax สายขาด อยากซ่อม โมสาย ขอคำแนะนำครับ"