Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาติปรึกษาครับ Bose Soundlink 3 เปิดจนแบตหมดดับไป ทิ้งไว้ 3 วัน เอามาชาร์จลำโพงร้อนนิดๆ ที่ชาร์จ

Anold

26/02/2017 23:49:23
กรณีน่าจะเหิดจากอะไรได้บ้างครับ. แล้วถ้าส่งซ่อมศูนย์ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ. เครื่องหมดประกัน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หมูหวาน

27/02/2017 00:01:33
573
ถ้าปล่อยลำโพงจนแบตหมดนานๆ แล้วกลับมาชาร์ท อาจจะร้อนผิดปกตินิดนึงครับ ไม่ทราบว่าชาร์ทเข้าไหมครับ
ลองทิ้งไว้สัก ชม. นึงครับ คอยเฝ้าดูด้วยนะครับผม
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Anold

27/02/2017 13:13:18
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หมูหวาน

ถ้าปล่อยลำโพงจนแบตหมดนานๆ แล้วกลับมาชาร์ท อาจจะร้อนผิดปกตินิดนึงครับ ไม่ทราบว่าชาร์ทเข้าไหมครับ
ลองทิ้งไว้สัก ชม. นึงครับ คอยเฝ้าดูด้วยนะครับผม

ขอบคุณครับ

เมื่อคืนผมลองชาร์ท ตอนเสียบชาร์ท ก็ไม่มีไฟหรือเสียงตอบสนองแบบปกติที่เคยเป็น ชาร์ททิ้งไว้ 4-5 ชม.   ตัวลำโพงร้อนนิดๆ ที่ชาร์ทก็ร้อนนิดๆ  แต่ไม่สามารถเปิดเครื่องได้ครับ  ช่วยแนะนำด้วยครับ
หยิกหู 0
"ขออนุญาติปรึกษาครับ Bose Soundlink 3 เปิดจนแบตหมดดับไป ทิ้งไว้ 3 วัน เอามาชาร์จลำโพงร้อนนิดๆ ที่ชาร์จ"