Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Android : Dragonfly DAC รองรับ Joox music ไหมครับ

Dfly

23/02/2017 16:04:54
Android : Dragonfly DAC รองรับ Joox music ไหมครับ

มีใครใช้อยู่บ้างครับ

DAC มันทำงานหรือเปล่า ถ้าเปิด Joox ฟัง streming เพียวๆ

หาข้อมูลในบอร์ดมีคนบอกไม่รองรับ เสียงออกแต่ DAC ไม่ทำงานก็มี

ถ้ายังเล่นได้จะเข้าไปลองที่ร้านเฮียสักหน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/02/2017 16:35:58
1,057
เล่นได้เฉพาะเเค่บางรุ่นเท่านั้นครับซึ่งมีค่อนข้า'น้อย ส่วนมากจะเป็นตัวท็อปๆที่สามารถเล่นเพลงผ่าน app อื่นเเล้วมีเสียงออกอย่างเช่น  LG V10 ,  Sony Z5  ที่เคยลองเเล้วเล่นได้จาก 10 กว่ารุ่นที่เคยใช้ครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Android : Dragonfly DAC รองรับ Joox music ไหมครับ"