Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไปทำหูคัสต้อมมา ประทับใจสาขาพารากอนครับ

anopions

22/02/2017 14:34:17
5
ขอพี่เขาลองแต่รุ่นสูงๆ เลือกไม่ถูกว่าจะเอาตัวไหนดี ปรากฏว่าพี่ๆเขาแนะนำตัวที่มันตรงเสปคกับเพลงเรา มากกว่าที่จะแนะนำตัวราคาสูงกว่าอย่างเดียว สุดท้ายเลยได้ UE 5 Pro มา (จริงๆแล้วพนักงานพี่เขาแนะนำ Cosmic 4P แต่ผมชอบ UE มากกว่า)

ขอบคุณพนักงานทุกท่านครับ บริการดีทุกคนเลย จนนั่งแช่ยาวเป็นชั่วโมงเลย แหะๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/02/2017 22:16:19
4,282
ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ให้ทีมงานพารากอนครับ 555

มีอะไรก็ไปเลือกฟังเอาเองเลยครับ อาจจะทำการบ้านไปส่วนหนึ่ง แล้วลองฟังจริงๆด้วยตัวเองส่วนหนึ่ง ราคาที่แพงกว่าสูงกว่า ไม่ใช่หมายความว่าดีกว่าเสมอไปครับ เพราะคนเราชอบความถี่เสียงไม่เหมือนกัน ตัวแปรมันมีเยอะครับ ใครบอกแพงกว่าต้องดีกว่าเสมอไป ผมเถียงหัวชนฝาเลย 555

ใช้เวลาตามสบายโดยไม่ต้องเกรงใจใครทั้งนั้นที่มั่นคง แล้วเลือกสิ่งที่เหมาะกับตัวเองให้กับตัวเองครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 3
ความคิดเห็นที่ : 2

anopions

23/02/2017 09:44:52
5
ขอบคุณครับเฮีย ลงมาตอบกระทู้ผมเองเลย =w=
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

UncleChill

23/02/2017 10:06:48
11
อันนี้จริงครับอย่างเฮียว่า ตอนซื้อหูฟังครั้งแรกผมก็ไปที่พารากอนนะ ตอนนั้นผมติดลูกเกรงใจมากครับ ข้อมูลก็ไม่มี รู้แต่ว่าอยากจะซื้อหูฟังไปถึงร้านโอ้โห หูฟังเพียบเริ่มไม่ถูก ลองไปสองสามอัน เกรงใจน้องๆที่เอามาให้ ตอนท้ายพนักงานถามอ้าวพี่ครับ เจอถูกใจแล้วหรา ผมตอบแอบอายๆ ยังครับน้อง เท่านั้นแหละน้องรีบหานู้นนี่มาให้ลองเลย ทั้งถามแนวเพลง นู้นนี่นั่น ผมประทับใจมากนะกับสาขาพารากอน เค้าเน้นคอนเซ็ปไม่ใช่สักจะว่าขายๆให้ออก แต่คอนเซ็ปเขามองว่าทำยังไงให้ลูกค้าได้สิ่งที่ถูกใจมากที่สุด ปล.ช่วงนี้ไม่กล้าหลวมตัวไปพารากอนเลยครับ กลัวโดนอีก กำลังเก็บงบจัดชุดใหญ่อยู่ รอสักพัก
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ไปทำหูคัสต้อมมา ประทับใจสาขาพารากอนครับ"