Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Ratchapong

17/02/2017 18:01:53
ใครเคยใช้หรือเคยลองทั้ง3รุ่นแล้วบ้างครับอยากทราบความแตกต่างทั้ง3รุ่นครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

19/02/2017 11:55:25
12
ตอนที่ที่เคยลองจะเป็น powerbeats 3 wireless และ bose soundsport wireless ครับ

powerbeats เนือเสียงจะบางกว่าเล็กน้อยแต่ได้เบสที่กระแทก ฟังเพลงที่เน้นจังหว่ะได้สนุกคึกคักกว่าครับ
soundsport เสียงร้องค่อนข้างอิ่มหนา โทนแหลมปลายติดสมูส ไสต์เพลงฟังสบายทำได้ดีมากครับ ฟังได้นานไม่ล้าหูจ้า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

pp

20/02/2017 14:49:31
0
เคย powerbeats กับ bose ssp wireless ครับ

เน้นเรื่องการสามใส่ผมว่า  bose ใส่แล้วกระชับกว่าพอสมควรครับ beats มันจะมีก้านๆที่เกี่ยวหลังหูอะครับ ค่อนข้างรู้สึกใส่ไม่สบายครับผม

ส่วนเรื่องแนวเสียงนี่แล้วแต่รสนิยมครับผม สู้ครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
"Powerbeats3 Beatsx Bose soundsport wireless"