Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ซื้อ HD471i มาวันที่ 9 มกรา สาขาพาราไดซ์ เสียงเบาลง อยากส่งเคลม

ศรัณย์

02/02/2017 15:48:53
ซื้อ Sennheiser HD471i มาวันที่ 9 มกรา สาขาพาราไดซ์ เสียงเบาลง อยากส่งเคลม

แล้วนานมั้ยกว่าจะได้ ต้องผ่านกระบวนการอะไรบ้าง อยากได้ตัวใหม่อะครับ

เสียงมันเบาลงมากจริงๆ เทียบกับหูฟังตัวอื่น รู้สึกได้เลย 

ไม่อยากส่งเคลมแล้วค้างนาน เป็น เดือนเป็นสัปดาห์ ต้องทำยังไงบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

02/02/2017 19:13:27
1,057
สามารถนำมาส่งเคลมที่ร้านได้เลยครับ โดยนำกล่อง ใบเสร็จเเละหูฟังมาส่งที่ร้านได้ครับ
ส่วนกระบวนการนั้นทางร้านจะดำเนินการส่งศูนย์ให้และถ้าได้รับสินค้าคืนเเล้วทางหน้าร้านจะรีบโทรเเจ้งทันทีเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ซื้อ HD471i มาวันที่ 9 มกรา สาขาพาราไดซ์ เสียงเบาลง อยากส่งเคลม"