Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำปรึกษา Marantz HD DAC ครับ

ต้วน

30/01/2017 02:31:57
0
สวัสดีครับ

ขอปรึกษาเรื่องประกันศูนย์ Marantz ที่ไทยครับว่าถ้าเป็นเครื่องนอก ที่ศูนย์ไทยจะรับซ่อมไหมครับถ้ายังอยู่ในประกัน inter

ผมทำงานต่างประเทศ กำลังชั่งน้ำหนักว่าจะเอากลับบ้านดีไหมหรือว่าขายทิ้งเป็นมือสองที่นอกดี กลัวเอากลับไปแล้วไปเสียที่ไทยแล้วหาที่ซ่อมไม่ได้อ่ะครับ (ซื้อจากนอร์เวย์ปีที่แล้วครับ ยังมีประกันศูนย์เหลืออยู่)

หากไม่คุ้มที่จะเอากลับ พอมีแนะนำ DAC/AMP ตั้งโต๊ะตัวไหนคล้ายๆกันบ้างไหมครับ อยากได้ราคาประมาณ 30000บาท ใช้กับ Sennhiser HD700 ฟังจากคอมเป็นหลักครับผม 

ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

30/01/2017 10:05:18
1,057
เรื่องประกันอาจจะต้องเช้คกับผู้นำเข้าอีกทีครับ ว่ามีนโยบายแบบไหนเพราะเเต่ละเเบรนดืนั้นจะเเตกต่างกันครับ

ส่วนตัวอื่นในงบใกล้ๆกันห็จะมี Chord Mojo   , Audeze Deckard เป็นต้นครับที่อยู่ในช่วงราคานี้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ขอคำปรึกษา Marantz HD DAC ครับ"