Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เปรียบเทียบสาย Toxic silver widow / eros2+ / beat audio signal ให้หน่อยครับ

khun_top

28/01/2017 15:51:53
1
ช่วยเปรียบเทียบสาย 3 เส้นตามหัวข้อให้หน่อยครับ กำลังหาสายมาใช้กับ 64audio u12 กับ UM merlin ครับ ฟังแนว jpop jrock anime hiphop ครับ ตอนนี้ฟังจนเลือกไม่ถูก 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

29/01/2017 00:36:58
1,057
Toxic silver widow  รุ่นนี้จะให้ซาวด์ที่โปร่งและประกายเเหลมที่ดีที่สุดในนี้

eros2+  จะเป็นสายที่ออกไปทางสายเงิน เเต่มีเบสที่อิมเเพ็คดี ฟังสนุก แหลมไม่จัดจนเกินไป

beat audio signal  รุ่นนี้เสียงจะเเฟลตกว่าเพื่อน ให้หัวโน็ตที่ชัด อิมเเพ็คดี เบสเเน่นกระชับ เน้นขับเสียงหูฟังแบบ original แต่ให้ภาพรวมดีขึ้นครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

khun_top

29/01/2017 09:38:12
1
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget
Toxic silver widow  รุ่นนี้จะให้ซาวด์ที่โปร่งและประกายเเหลมที่ดีที่สุดในนี้

eros2+  จะเป็นสายที่ออกไปทางสายเงิน เเต่มีเบสที่อิมเเพ็คดี ฟังสนุก แหลมไม่จัดจนเกินไป

beat audio signal  รุ่นนี้เสียงจะเเฟลตกว่าเพื่อน ให้หัวโน็ตที่ชัด อิมเเพ็คดี เบสเเน่นกระชับ เน้นขับเสียงหูฟังแบบ original แต่ให้ภาพรวมดีขึ้นครับ
ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

tinger

29/01/2017 15:59:49
5
ขอเพิ่ม thor silver ii อีกตัวได้มั้ยฮะ ตัวไหนแจ่มกว่า
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เปรียบเทียบสาย Toxic silver widow / eros2+ / beat audio signal ให้หน่อยครับ"