Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนพี่ๆชี้เป้า ร้านขายหลอด ไว้ใส่ Darkvoice 336SE หน่อยครับ

tocking

26/01/2017 10:33:26
42

พอดีผมสั่ง Darkvoice 336SE มาลองดูน่ะครับ เป็นมือใหม่หัดเล่นหลอด

เพราะเห็นว่าสวยดี แล้วก็เคยลองหลอดของพี่ๆที่รู้จัก แล้วประทับใจกับความต่างของเสียงที่ได้
ระหว่าง Amp ที่เป็น Solid State กับ หลอด

หลังจากนั่งอ่านรีวิวเก่าๆมาพักใหญ่ ก็เห็นแนะนำกันมาหลายยี่ห้อหลายรุ่น
แต่ที่สงสัยคือ พี่ๆเค้าไปหาซื้อหลอดมาจากที่ไหนกันครับ รบกวนช่วยแนะนำเด็กน้อยหน่อยครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนพี่ๆชี้เป้า ร้านขายหลอด ไว้ใส่ Darkvoice 336SE หน่อยครับ"