Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เต

24/01/2017 13:07:52
0
ตัว dhc comp4 ถ้าเทียบกับ Heilmdall 2 คุณภาพห่างกันเยอะหรือเปล่า แล้ว ทั้ง2  ยี่ห้อของจะมาเมื่อไหร่ครับ อยากไปลองฟังเสียงดูครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

24/01/2017 19:36:27
1,057
dhc comp4 นั้นจะให้รายบะเอียดที่สูง  อิมเเพ็คดี  โน็ตเบสชัดมากๆ เด่นเรื่องรายละเอียดชิ้นดนตรีครับ

ส่วน Heilmdall 2  เด่นเรื่องบาลานซ์เสียง ไม่เปลี่ยนเสียงของหูฟังมากนัก แต่จะให้ช่องไฟ แบ็คกราวด์ และการแยกชิ้นดนตรีที่ดีขึ้น บาลานซ์โดยรวมดีขึ้นครับ

Heilmdall 2  มีเดโม่ให้ลองฟังที่เรือธงครับ
ส่วน dhc comp4 ต้องสั่งเป็น Preorder อีกทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สายหูฟัง audeze lcd2"