Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องเคลมประกันหูฟังRHAหน่อยครับ

link2mutt

21/01/2017 20:56:27
0
ผมไปได้หูฟังRHA MA750iมาจากญี่ปุ่นเมื่อช่วงต้นปีที่แล้ว

เพราะเห็นว่ามันประกันให้3ปีเลยลองซื้อมาใช้ และประทับใจมาก

ทีนี้เมื่อ2-3วันก่อนมันเกิดเสีย ผมเลยต้องลองหาข้อมูลเกี่ยวกับการซ่อม

ถึงได้รู้ว่ามีขายที่ร้านเฮียด้วย(ที่เลือกซื้อตัวนี้เพราะคิดว่าไม่มีขายในไทย)

เลยอยากสอบถามว่าเจ้านี้เขามีศูนย์ในไทยไหมครับ

แล้วผมสามารถติดต่อศูนย์ได้ยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

21/01/2017 22:41:16
4,282
RHA มีศูนย์ไทยชัดเจนแน่นอนแล้วครับ นั่นก็คือบริษัทแอชเอเซีย ซึ่งเป็นผู้นำเข้ารายเดียวกับ Marshall นั่นเอง

ถ้าจะติดต่อศูนย์ก็เข้าไปดูข้างกล่องของ marshall ก็ได้ครับ ที่อยุ่อันเดียวกันเลยจ้าๆๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องเคลมประกันหูฟังRHAหน่อยครับ"