Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำเป้สะพายเจ๋ง จะเอาไว้ใส่ DAP DAC AMP หูฟัง พกพา

somkiatr

20/01/2017 20:13:15
182

ปัจจุบันใช้เป้เล็กๆใบนึง หิ้วไปหิ้วมาระหว่างบ้านและออฟฟิส แต่มันเริ่มจะรับน้ำหนักไม่ค่อยไหว เพราะใส่อุปกรณ์พกพาจนหนัก เลยอยากหาเป้ใบใหม่ เล็กๆหน่อย ไม่ชอบใหญ่ๆ  และรับน้ำหนักได้มากๆ ใส่ของตามรูปครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

20/01/2017 23:26:43
1,057
จะมีของ Deeloop ครับไซสืใหญ่กำลังดี ข้างในมีช่องเล็กๆเก็บของได้หลายอย่างเลยครับ

https://forum.munkonggadget.com/detail.php?id=187777
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

Five

21/01/2017 06:51:40
100
โอ้โห...พี่สมเกียรติพกทั้งหมดในรูปนี่ไปกลับบ้านและออฟฟิซทุกวันเลยหรือครับ ?

Deloop ก็สวยดีออกแบบมาเพื่อนักเล่นหูฟังโดยเฉพาะเลยครับ

หรือลองไปดูกระเป๋า Coach ที่บางรุ่นมีช่องใส่เยอะและจุมาก ยิ่งตอนนี้กำลังลด 50% ที่ Central World คุ้มสุดๆ (ผมก็ใช้) รีบไปดูก่อนของหมดครับพี่

หรือจะลองหาเวลาดูแนวพวก freitag , filson ที่ร้าน P ก็ดีครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 3

suttiruk046

21/01/2017 07:55:50
11
5.11 เลยครับ ทน รับ น้ำหนักได้เยอะ ที่ central world ก็ร้าน tankstore
ของพวก tactical รับรองความทนทานหายห่วง แต่รูปทรงถูกใจพี่มั้ย อันนี้ต้องลองเลือกดูครับ

http://www.511tactical.com/push-pack.html
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 4

somkiatr

21/01/2017 08:15:44
182
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - Five
โอ้โห...พี่สมเกียรติพกทั้งหมดในรูปนี่ไปกลับบ้านและออฟฟิซทุกวันเลยหรือครับ ?

Deloop ก็สวยดีออกแบบมาเพื่อนักเล่นหูฟังโดยเฉพาะเลยครับ

หรือลองไปดูกระเป๋า Coach ที่บางรุ่นมีช่องใส่เยอะและจุมาก ยิ่งตอนนี้กำลังลด 50% ที่ Central World คุ้มสุดๆ (ผมก็ใช้) รีบไปดูก่อนของหมดครับพี่

หรือจะลองหาเวลาดูแนวพวก freitag , filson ที่ร้าน P ก็ดีครับ
ครับ แต่จริงๆก็แบกแค่ช่วงเดินจากที่จอดรถไปที่ออฟฟิสนั่นล่ะครับ อาจมีแวะร้านขายของตอนช่วงเช้า ประมาณนั้นครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

artpiggo

25/01/2017 11:40:46
15
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - Five

ขอถามคุณ Five ด้วยครับ Coach มี sale ที่ร้าน flagship store ของ central world หรือว่าตรงส่วนไหนของ central world ครับ แล้วมีลดถึงวันไหนครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

Five

25/01/2017 22:35:01
100
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 5 - artpiggo

ขอถามคุณ Five ด้วยครับ Coach มี sale ที่ร้าน flagship store ของ central world หรือว่าตรงส่วนไหนของ central world ครับ แล้วมีลดถึงวันไหนครับ

เรียกไม่ถูกว่าจะเป็น flagship store หรือเปล่า แต่เป็นร้าน Coach ที่มี 2 ชั้น อะครับ

เค้าจะวางสินค้าลดราคาไว้ 2 ฝั่ง คือผู้ชาย กับ ผู้หญิง ครับ ส่วนระยะเวลาถ้าจำไม่ผิดถึงปลายเดือนมกราคมมั้งครับ

แต่ถึงยังไม่หมดโปรฯ ตอนนี้น่าจะมีของให้เลือกน้อยแล้วละครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำเป้สะพายเจ๋ง จะเอาไว้ใส่ DAP DAC AMP หูฟัง พกพา"