Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

nares

18/01/2017 12:49:15
0
ขอคำแนะนำครับ ปัจจุบันใช้ Ibasso IT03 ฟังจาก Mcbook air เป็นส่วนใหญ่ โดยฟังเพลงแนว POP, Poprock, Fusion Jazz จากapp Itune ,Tidal,Youtube อยากทราบครับว่า 
1.Upgrade สาย  (Eros II)
2.หา Player สักตัว (FIIO X5 Gen3 ที่กำลังมา)
3.ไป in ear  ตัวที่ประสิทธิภาพสูงกว่า (งบ 20-30K)
หรือมีข้อแนะนำอื่นขอความกรุณาด้วยครับ เพิ่งเข้าวงการครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

DayWalker

18/01/2017 12:56:23
90

ถ้าสะดวกในการฟังอยู่กับที่ หรือฟังเฉพาะเวลาที่ใช้คอมทำงาน แนะนำสายอัพเกรดครับ Eror นี่น่าจะสายทองแดง ได้เบสมาสมใจแน่

แต่ถ้าอยากได้อะไรไปนั่งฟังระหว่างเดินทางด้วย หา DAP เสียงดีๆซักตัว ซึ่ง X5iii เป็นตัวเลือกที่ดีเลยจริง

ไม่ว่าจะเลือกอะไร เชื่อผมเถอะ เด๋วมันจะมีสกิลเรียกพวกเพิ่มเติมมาจนครบ 3 รายการที่ลิสต์มาแน่นอนครับ

วงการนี้มันอยู่ยากกกกกกกก

หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

nares

18/01/2017 13:09:17
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - DayWalker

ถ้าสะดวกในการฟังอยู่กับที่ หรือฟังเฉพาะเวลาที่ใช้คอมทำงาน แนะนำสายอัพเกรดครับ Eror นี่น่าจะสายทองแดง ได้เบสมาสมใจแน่

แต่ถ้าอยากได้อะไรไปนั่งฟังระหว่างเดินทางด้วย หา DAP เสียงดีๆซักตัว ซึ่ง X5iii เป็นตัวเลือกที่ดีเลยจริง

ไม่ว่าจะเลือกอะไร เชื่อผมเถอะ เด๋วมันจะมีสกิลเรียกพวกเพิ่มเติมมาจนครบ 3 รายการที่ลิสต์มาแน่นอนครับ

วงการนี้มันอยู่ยากกกกกกกก

ขอบคุณครับ ได้ Idea เรื่องการฟังอยู่กับที่ และ ฟังระหว่างเดินทาง
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Ibasso IT03 แนวทางไปต่อ"