Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอความเห็นด้วยครับ DAC/AMP ราคากลางๆ T1se VS K5 ข้อดีข้อเสียประกอบการตัดสินใจ

Pjung

16/01/2017 15:35:24
0

T1se กับ K5 เป็น DAC/AMP ระดับต้นๆที่ราคาไม่ถึงหมื่นคนเริ่มต้นใหม่หรืองบไม่เยอะ

ฟังแบบพอเพียงสนใจเยอะ ผมคนนึงที่จะสอยตัวใดตัวนึงที่ร้านมั่นคงแน่นอน วันสองวันนี้

อยากทราบว่า

1. ข้อดี-เสียของ 2 ตัวนี้เมื่อใช้ร่วมกับ FiiO X player 

2. ความต่างต่างของเสียงทั้ง 2 ชุดนี้

ขอบคุณล้วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

16/01/2017 17:27:24
1,057
ถ้ามี Fiio อยู่เเล้วแนะนำ K5 ้เลยครับ ให้เเรงขับที่ดี output มีทั้งหูฟัง และ RCA และที่สำคัญราคามิตรภาพมากๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ขอความเห็นด้วยครับ DAC/AMP ราคากลางๆ T1se VS K5 ข้อดีข้อเสียประกอบการตัดสินใจ"