Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

nicearchd

16/01/2017 09:45:24
0

สภาพปิ๊ง ไร้รอย แกะมาเทสแล้วเก็บลงกล่อง 
อุปกรณ์ครบกล่อง ประกันศูนย์ไทย

ขาย 3090 นัดเจอ/ส่งEMS ได้ครับ   
สอบถาม รูปเพิ่มเติม LINE--|NizeArchD|

ขออนุญาติ แปะรีวิวจากเพจเฮีย ประกอบนะครับ

ต่อยอดความคุ้มค่า กับหูฟัง Sony รุ่นใหม่ MDR-ZX770BN
.
รุ่นนี้จะใส่แบบครอบทั้งใบหูเต็มๆ ครับ ต่างจากรุ่น 750BN
ที่จะเป็นออนเอียร์ขนาดใหญ่ ซึ่งแน่นอนใส่สบายมากๆ
ตัวก้านอ่อน แพดนุ่ม ไม่กินผมหรือบีบศรีษะจนปวดครับ 
.
และยังคงมาพร้อมฟีทเจอร์มากมายเช่นเคย ทั้งเชื่อมต่อด้วยบลูทูธ
หรือจะแตะแบบ NFC ก็ยังได้ แถมด้วยปุ่มควบคุมใช้ง่ายๆ ครบครัน
และระบบตัดเสียงรบกวนรอบข้างอีกด้วยครับ จัดกันแบบไม่มีกั้ก /ปรบบมืออ
.
เสียงทำมารสชาติแซ่บถูกหูง่ายครับ ฟังสนุกตามสไตล์ Sony
โดยรายละเอียดนี่จัดว่าทำได้ดีคุ้มค่าตัว จัดเบส จัดแหลมมาให้เยอะ
ซึ่งย่านต่ำให้เบสขนาดลูกโตฟูลบอดี้ มีน้ำหนัก มิดเบสอวบนิดๆ
และลงได้ลึกพอตัว อิมแพครวมถึงไดนามิคต่างๆ มีชีวิตชีวา
จังหวะนี่ให้ Very fast เลย
.
ส่วนย่านสูงใส่มาให้ครบเต็มที่ ได้ความสด เป็นเสียงสูงที่ฟัง
แล้วมีพลัง รู้สึกได้ว่านักร้องรักษาสุขภาพคอมาดีก็ว่ากันไป 5555
ตรงจุดนี้อาจจะต้องระวังเรื่องไฟล์เพลงจำพวกบิทเรทต่ำๆ นิดนึงครับ
เพราะอาจจะมีเสียงในระดับที่สูงมากๆ เสียดพร่าขึ้นมาบ้าง
แต่ถ้ามีไฟล์ดีๆ อยู่แล้วรับรองความฟิน
.
มาถึงเสียงกลางทำได้น่าสนใจไม่แพ้กัน เพียงแต่รุ่นนี้ชูต่ำ/แหลม
ที่ออกมาแย่งซีนจริงๆ โดยที่กลางชัดมากครับ คุณภาพเสียง
เหนือกว่า 750BN ไปอีกขั้นเลย และยังมีความกระจ่างเคลียร์
ของน้ำเสียงอีกด้วยไม่ว่าจะเป็นเสียงร้องผู้ชาย หรือผู้หญิงก็น่าฟังครับ
"Sony MDR-ZX770BN"