Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากสอบถามเกี่ยวกับเรื่องเสียงน่อยครับ

ExteR

12/11/2009 20:22:34
0
มี in-ear ตัวไหนที่มีเสียง เทียบเคียงหรือ พอๆกับ grado sr60 ไหมอะครับ

คือใช้ sr60 อยู่นะครับตอนนี้ แต่มันติดที่ผกไปนอกบ้านไม่ได้เนื่องจากพอเร่งเสียงน่อย

มันก็จะดังจนชาวบ้านได้ยิน คือเกรงใจชาวบ้านอยู่ไม่น้อยครับเวลานั่งรถเนีย แฮะๆ

แต่ถูกใจเสียงของตัวนี้มาก อยู่บ้านก็ใช้ตลอดเลยครับ เลยอยากถามน่ะครับ

ปล. ตอนนี้นอกบ้านใช้ sound magic PL50 อยุ๋นะครับ ถามเผื่อว่าอนาคตจะได้เก็บตังซื้อ เอ๋ หรือว่าตัวนี้ก็ดีอยู่แล้วหว่า - -"
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

12/11/2009 21:35:41
4,283
เอาแบบคล้ายๆๆ เบสนุ่มๆๆ ก็ต้องจัดดด้วย Nuforce NE-7 ราคาไม่แพงมาก แต่สุ้มเสียงไม่เลวคร้าบบบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากสอบถามเกี่ยวกับเรื่องเสียงน่อยครับ"