Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาติเฮีย ขอคำแนะนำหูฟังไสตล์ Walk Man ว่ามีรุ่นหรือยี่ห้อใดบ้างครับ ที่เป็น Ear bud

JohF

06/01/2017 12:04:51
รบกวนสอบถามพี่ๆน้าๆ แนะนำ และชี้เป้า หูฟังที่มีเครื่องเล่นเพลง builded in ในตัว อารมณ์ประมาณ Sony Walk Man ที่เป็น Ear bud บ้างมั้ยครับ ไม่ต้องเป็นของ Sony ก็ได้พอดีผมใส่อินเอียร์แล้วปวดหู สว่นวัตถุประสงค์ก็เพื่อที่จะนำไปฟังเพลงตอนออกกำลังกายครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

somkiatr

06/01/2017 12:59:29
182
เท่าที่ทราบตอนนี้ของ Sony ไม่มี แต่ยี่ห้ออื่นๆก็มี พวก Sennheiser MX..   Yuin PK1, PK2, PK3
VE Monk    OStry KC08T    Shozy  ประมาณนี้ครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Tum Munkonggadget

06/01/2017 13:05:04
447
ส่วนใหญ๋จะเป็นหูฟังแยกออกมาครับ ไม่ค่อยมีแบบ Build in กับเพลเยอร์เท่าไหร่แล้ว จะได้เลือกหูฟังที่ชอบกันไปเลย  แนวฟังสนุกแบบโซนี่แนะนำ Yuin PK3 ครับ เบสดี ฟังสนุก  หรือ Sennheiser, Ostry ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ขออนุญาติเฮีย ขอคำแนะนำหูฟังไสตล์ Walk Man ว่ามีรุ่นหรือยี่ห้อใดบ้างครับ ที่เป็น Ear bud"