Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามชาวมั่นคงและขอคำแนะนำแว่นกันแดดครับ

tahpareep

02/01/2017 11:38:27
1
อยากจะหาแว่นกันแดดดีๆสักอันครับไม่เน้นหรูหราครับต้องการแค่มันสามารถกัน uv ได้จริงๆ ไม่ใช่แค่ทำสีมามาหลอกเฉยๆแบบแว่นถูกๆครับ จะไปเลือกเองตามร้านทั่วไปก็เลือกไม่เป็นครับ จะเข้าไปเดินดูในห้างก็นานๆทีจะได้ไปก็ไม่รู้ว่าแบรนด์ไหนมันจะดีจะเสียยังไง ต้องรบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับงบคงไม่เยอะขนาด rayband หรือ oakley ครับ สัก 2000 ก็น่าจะพอได้ ไม่จำเป็นต้องเป็นแบรนด์ตามห้างนะครับ มีเว็บหรืออะไรที่เป็นของแท้ดีๆก็ได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามชาวมั่นคงและขอคำแนะนำแว่นกันแดดครับ"