Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำปรึกษาเรื่อง "สาวๆ" จากพวกพี่ๆ ด้วยครับ

momo

09/11/2009 13:07:09
แบบว่าผมไปได้เบอร์สาวมา แล้วคนนี้ เป็นคนที่ผมเองชอบมากๆ ด้วย แต่จะโทรไปคุยดันไม่กล้าโทรซะอย่างนั้น

คือไม่รู้ว่า จะเริ่มพูดอะไรกับเธอก่อนดี ทั้งๆที่ เราก็รู้จักชื่อ แถมได้เบอร์มาอีกด้วย

แต่ติดตรงที่เทคนิคการพูด หรือการจีบสาวเราไม่มีเลย กลัวว่าโทรไปจะได้แต่ อ่ำๆ อึงๆ เดี๋ยวเธอจะโกรธเอา

เลยอยากให้ พี่ๆ ช่วยสอนผมทีครับ ว่าควรพูดอะไรกับเธอเป็นอย่างแรก แล้วควรชวนเธอไปเที่ยว หรือดูหนังเลยดีมั้ย?

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

akio

09/11/2009 13:18:32
0
เหมือนผมเลยเวลาคุยกะ พัดลม
ผมก้ไม่รู้จาพูดอาไรดี ได้แต่ถามนู้นนี่ และสักพักผมก้ วาง
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

maxeal

09/11/2009 13:20:54
0
ต้องลองแย๊บๆดูว่าถ้าจะโทรไปอีกเร็วๆนี้ จะรบกวนหรือป่าว

ถ้าเค้าตอบมาแบบว่า คงติดธุระนุ่นนี่ เหตุผลเยอะๆ แสดงว่าเค้าคงไม่อยากคุย 55+(ทั้งนี่ทั้งนั้น ต้องดูเวลาที่เราถามเค้าด้วย ว่าเค้าไม่ว่างจริงๆ หรือว่าเป็นเวลาที่ควรจะว่างแต่ตอบไม่ว่าง งงมั้ยครับ 55+)

ถ้าเค้าบอกว่าโทรมาได้เลย ว่างตลอด เริ่มเข้าทางปืน อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

09/11/2009 13:27:12
4,290
ของพรรค์นี้กล้วยๆๆ ครับ ไม่ได้ยากเย็นอะไรเลย

ตอนผมเป็นวัยรุ่นก็ปอดแหกแบบนี้ล่ะ กลัวนั่นกลัวนี่ แต่สุดท้ายไม่มีอะไรดีกว่าคาถา \"ด้านได้ อายอด\" ครับ 5555

คือไม่ต้องนึกว่าต้องทำยังไง พูดยังไง หวีผมทรงไหน จะใส่กางเกงทรงจิ้งเหลน (ขาเดฟ) หรือทรงไหน จะใส่รองเท้าอะไรถึงจะรับกับใบหน้าเรา (ผมเคยคิดแบบนี้จริงๆๆ) 555

วิธีง่ายๆๆ คือลุยเลย อยากพูดอะไรก็พูดไปเลยครับ ผู้หญิงร้อยทั้งร้อย มักเกลียดผู้ชายขี้อาย และผู้ชายหน้าด้านเท่านั้น ที่จะประสพความสำเร็จในเรื่องความรักครับ

ผมแนะนำให้เดินเข้าไปดุ่มๆๆ แล้วพูดเลย บอกให้หมดเปลือกว่าว่าจะไปดูหนังเรื่องอะไร รอบไหน ดูเสร็จแล้วจะไปหาอะไรกินต่อ ไม่ต้องกลัวเจ้าหล่อนโกรธครับ หรือถ้าเจ้าหล่อนจะโกรธ ก็ช่างหัว เราก็หาคนใหม่ที่ไม่โกรธเรา แค่นั้นเอง 5555

เจ้าหล่อนจะโกรธมาก ถ้าเรามัวแต่งุ่มง่ามล่าช้า ไม่ทันใจ.........

เชื่อเฮียเต๊อะ 5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

เต้_พ่อน้องแพง

09/11/2009 13:32:14
0
เรื่องจะคุยเยอะแยะครับ โดยมากสาวเจ้าจะเป็นฝ่ายคุยเก่งอยู่แล้ว จับจุดสังเกตให้ได้ว่าเธอชอบคุยเรื่องใดก่อนในการคุยครั้งแรก หลังจากนั้นมันจะไหลลื่นปรื๊ดๆๆๆๆๆๆๆ เติมตังค์ไม่ทันเลยทีเดียว ฮ่าๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

maxeal

09/11/2009 13:33:34
0
วัยรุ่น(เฮีย) มาแนะนำเองเลยนะครับเนี่ย 55+

ด้านได้ อายอด ยังใช้ได้ตลอดกาลนะผมว่า คงไม่มีผู้หญิงที่ไหนเดินมาจีบเราเองหรอกครับ(ถ้ามีคงน้อยยยยมาก)

เกิดมาครั้งเดียวจะอายไปทำไย คุยโทรศัพท์ก็มีเราคุยกับเค้า 2 คนไม่มีคนอื่นมาฟังด้วยซักหน่อย อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

JuiCy

09/11/2009 13:40:16
1
ต้องถามก่อนว่าได้เบอร์มายังไงครับ ถ้าขอมาเองแล้วเค้าให้ก็คงไม่ยากแล้วมั๊ง
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

momo

09/11/2009 13:49:27
ขอมาเองเลยครับ พี่ JuiCy ที่ลานเบียร์ เซ็นทรัสเวิด

แต่คิดว่าเธอ เมาเบียร์ ถึงให้เบอร์มา หรือป่าว เพราะเห็นกินไป 2 แก้วน่ะ

พอดีท้าทายกับเพื่อนว่ากล้าพอไหมที่จะไปขอเบอร์สาวโต๊ะนั้น

ผมก็ไปขอแล้วดันได้เบอร์+ชื่อ มาจริงๆ

ส่วนมากผมจะจีบสาวก็ จะเป็นเพื่อนที่เจอหน้ากันเสียมากกว่า

แต่นี่ต้องใช้โทรศัพท์มาจีบเลย กลัวๆ ไม่กล้ายังไงไม่รู้

อีกอย่าง เธอน่ารักจนทำให้ เรากลัวๆ ด้วยละ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

นายมั่นคง

09/11/2009 13:52:14
4,290
งั้นมีคาถาอีกบทนึง คือเราต้องซัดเบียร์ก่อนซัก 2 กระป๋อง แล้วค่อยโทรหาครับ วิธีนี้พอจะช่วยลดความตื่นเต้นลงได้บ้าง (ล่ะน่า) 5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 9

ArMuRo

09/11/2009 14:01:31
0
วิธีมากมายพรั่งพรูมาจากเฮ๊ยเลย 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 10

JuiCy

09/11/2009 14:07:23
1
ขอออกตัวก่อนว่าไม่เชี่ยวเช่นกัน

แต่เริ่มต้นโทรไปเลยครับ ให้รู้ว่าเค้าจำเราได้หรือป่าว ครั้งแรกไม่ต้องคุยนานไม่ต้องจีบแต่พยายามให้รู้ว่าเราสนใจเค้าอยากรู้จักเค้าจริงๆ สุดท้ายก็อาจจะบอกไปว่าว่างๆ ขอโทรคุยด้วยหรือชวนไปกินข้าวหลังเลิกงานก็ได้ครับ

แบบที่เฮียมั่นบอกครับ ด้านไว้ ถ้าแป๊กก็โอกาสเจอกันอีกก็น้อยไม่มีไรต้องเสียครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 11

โอตะ เฮย์

09/11/2009 14:14:56
พูดไปเถอะครับ ขอให้เป็นคำที่สุภาพ เรื่องที่สุภาพ

จำไว้นะครับ เราจีบหญิง เสียแค่น้ำลาย ไม่ได้ ก็ไม่ได้ แต่ถ้าได้ นี่คุ้มนะครับ

ผมก็จีบไม่เก่งครับ อาศัยคุยไปเรื่อยเปื่อย ตอนคุยกะแฟนคนปัจจุบัน(ตอนนั้นเขาเรียนอยู่ ม.4)
ผมโทรไปคุย ยาวเกือบ สาม ชม. แบบว่าแบตหมด ต้องเปลี่ยนซิมไปคุยกะเครื่องเพื่อนต่อน่ะครับ
คือพอได้คุย แล้วเราก็จะมีเรื่อง อะไร ๆ ออกมาคุยกันเอง
บ่อยครั้งที่คนเรา คุยกันครั้งแรก แล้วติดลม ตี2 ตี3ก็ยังไม่ยอมวางกัน นั่นแสดงว่า คุยถูกคอกันแล้ว
มีอะไร ๆ ที่ชอบเหมือน ๆ กัน และหลังจากนั้น ผมว่าคงเป็นแฟนกันไม่ยากครับ

อ้อ แนะนำครับ อย่าพยายามคุยเรื่องที่ฟังแล้วอึดอัด ถ้านึกไม่ออก ก็ลองนึกเรื่องที่เพื่อนเล่าให้เราฟังแล้ว
เราฟัง แล้วอึดอัดน่ะครับ อย่างเช่น พวกอวด เนี่ย ตัวดีเลย อวดภูมิ อวดหรู(ยกเว้นผู้หญิงที่ชอบเรื่องนี้)
โชคดีครับ

อาดิโอส อามิโก้
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 12

ทัตเทพ บุณอำนวยสุข

09/11/2009 14:56:33
0
เรื่องนี้ผมจนปัญญาครับ เพราะอยู่มาห้าสิบกว่าปีก็ยังไม่มีแฟนกับเขาสักที คงหมดเชื้อสายกันก็รุ่นผมนี่แหละครับ เอาไว้เรื่องสุขภาพจะรับปรึกษาให้เต็มที่เลยนะครับ....
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 13

ยองคะแม

09/11/2009 15:11:53
0
เคยดูเรื่องปิดเทอมใหญ่หัวใจว้าวุ่นหรือป่าว มันจะเขียนเป็น shortnote ติดไว้เลย
ถ้าไม่มีเรื่องคุยจิงๆ เราก็ นั่งคุยตามหัวข้อที่จดไว้ เลย ฮี่ๆ...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 14

TOON

09/11/2009 15:17:19
0
ผมว่าช้าไปหน่อยอ่ะครับ

ถ้าเป็นผม
จะโทรตั้งแต่คืนนั้นเลย

แนะนำตัวสั้นๆ พูดหวานๆ บอกความประทับใจในตัวเค้า สักคำสองคำแล้วก็วาง
แล้วก็หายหน้าไปสักสองสามวัน แกล้งให้เค้าคิดถึงเรา (หรือลืมเรา 555)

แล้วค่อยโทรไปใหม่ แล้วไม่ต้องบอกว่าใครโทรไป ถ้าเค้าจำได้แสดงว่า ไฟเขียวแล้วล่ะ 555
ถ้าเค้ายังมึนๆ เอ้ ใครว่า ก็ถอยดีกว่า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 15

soraroz

09/11/2009 15:30:18
0
สุภาพ รู้จังหวะ ไม่น่าเบื่อ และเป็นกันเอง

แค่นั้นแหละ

ถ้าไม่เข้าไปคุย ก็ไม่มีทางรู้หรอกว่าจะติดไม่ติด

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 16

หมูฟัง

09/11/2009 15:55:21
0
แอ๊บ เกย์ แต๋ว แตก คุย ไป เลย

สนิท ไว ดี

5555555

ขำขำ ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 17

LittLeBirD

09/11/2009 16:03:40
0
เราต้องทำหรือคิดว่าตัวเองเป็นคนกวนอารมณ์(กวนตรีนนนน)ก่อน

ผู้หญิงชอบคนที่สุภาพนะเเต่การกวน(ตรีนนน)เป็นศิลปะอย่างหนึ่งที่ทำให้ผู้หญิงพูดคุยกัน(\"เฮ้ย..ไอเห้เเม้งกวนตีน

หว่ะคนห่าไร\" เเต่หารู้ไม่ว่าตัวเองนั่นนะติดใจคุณเข้าเเย้ววววววว)

ผู้หญิงจะชอบคนกวนๆ เเต่อย่าเล่นมุขเฝื่อนๆซะละ (การกวนกับมุขมันคนละเรื่องนะครับ)

เพราะผู้หญิงจะคิดว่าคุณน่าเบื่อ หาอะไรที่ผู้หญิงชอบ(อย่างซีรีส์เกาหลีหรืออไรพวกเนี้ยมาดูศึกษา)

จะมีเรื่องพูดคุยมากมาย เเล้วเวลาที่เราไม่มีไรคุยให้รีบหาเรื่องวางสาย เช่นเด๋วไปทำนี่ก่อนนะ บาย

เเล้วเค้าจะนับคอยเวลาคุณโทรมาฉะนั้นเเล อิอิ

เรื่องการชวนไปดูหนัง ขอเเนะนำว่าชวนไปเที่ยวก่อน เเต่ไม่ได้บอกไปดูหนัง(ชวนทีหลังตอนที่ยืนอยู่หน้าโรงหนัง

เเบบบเรื่องนี้น่าดูนะดูป่าววววว...เด๋วเลี้ยงงงง) อิอิ

เป็นหลักจิตรวิทยาที่วิเคราะห์จากผู้หญิงครับ+

(ผมเจ้าเล่ห์เเต่ไม่เคยเอามาใช้ครับ...อิอิ เรื่องผู้หญิงนี้ผมขอคนที่ใช่ดีกว่าครับ รอชัวร์ๆดีก่า)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 18

ชาญ

09/11/2009 16:11:16
0
มั่นใจและเป็นตัวของตัวเองเลยครับ ติดตลกเข้าไว้น่าจะดีครับ...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 19

เต้_พ่อน้องแพง

09/11/2009 16:15:26
0
โหยๆๆๆ ลานเบียร์สื่อรัก
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 20

Deep Kiss

09/11/2009 16:25:03
กล้าๆหน่อยครับ แต่ก่อนผมก็คนนึงหล่ะที่กลัวแบบนี้

แต่พอได้อ่านบทความ เกี่ยวกับ จีบสาว อะไรทำนองเนี้ยแหละครับ

ทำให้ตอนนี้กล้าแบบ เป็นธรรมดาของชีวิตเลยครับ ไม่มีอะไรต้องไปกลัว

ถ้าเค้าไม่ชอบ หญิงอื่นยังมีครับ ผู้ชายเดี๋ยวนี้หายากจะตายไป 5555

ความคิดเวลาผมจะจีบสาว คือ

เราไม่ได้ที่จะอยากให้เค้าชอบเราครับ แต่เราน่ะแหละที่จะทำให้เค้าชอบ

เรื่องนี้มันทำยากครับ กว่าผมจะ เปลี่ยนแปลงความคิดตัวเองให้เปนแบบนั้นได้ก็นานเลยทีเดียว

เรื่องการจีบสาวนี้ มันไม่มีอะไรเป็นหลักประกันได้ว่าจะจีบได้ชัวร์ๆครับ

ถ้าขอคำปรึกษาแบบนี้ ขอไปเเล้วไม่ทำ มันก็ไม่มีประโยชน์นะครับ

...

ไว้ทีหลังจะมาเพิ่มเติมให้ครับ ตอนนี้เกริ่นๆไปก่อนหล่ะ 555

ปล. ตอนคุณแก่ตัวไป หรือหมดไฟวัยรุ่นไปแล้ว คุณจะมานั่งคิดว่า

ไอบ้าเอ้ยย...เพราะความกลัว ทำให้ชีวิตเราพลาดอะไรไปหลายๆอย่าง

เพราะฉะนั้น มีความกล้าเข้าไว้ครับ ความกล้าจากตัวของเราเอง ไม่ใช่ทำเป็นกล้านะครับ
ต้องมั่นใจว่าตัวเองกล้าจริงๆ เเล้วอะไรดีๆ หลายๆ อย่างจะเข้ามาครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 21

Joey

09/11/2009 16:29:43
0
ถ้าเป็นผมนะ

1 ต้องเข้าไปหาเอง ขอเบอร์เอง คุยโน่นนี่ไปเรื่อยก่อน จะไปแล้วค่อยขอเบอร์
(ถ้าไปเอาเบอร์มาจากที่อื่น ผมไม่โทรเด็ดขาด ดูเป็นละลาบละล้วงเกิน)
2 คุยไปเลย ติดตลกเอาไว้ดีที่สุด แซวๆ แสบๆนิดๆ ไม่เป้นไร
3 ชวนให้ได้ ออกไปไหนก็ได้ซักที ตื้อ ให้ได้
4 ถ้าได้ตามนี้ ไม่มีอะไรแล้ว ยังไงก็ไม่มีพลาด ..

ความคิดผมนะ เพราะผมทำแบบนี้แล้วได้ผลตลอด
แต่ผมรักจริงนะ รักไปก่อนเราจะได้ทุ่มเทเต็มที่
ส่วนเรื่องอนาคต ก็ค่อยไปตัดสินใจในอนาคต
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 22

Tokiotorr

09/11/2009 16:36:27
2
ผมว่าหากคุณ เป็นคน \"คุยไม่เก่ง\" ไม่ต้องฝืนหรอกคับ

ไงก้อพยายามให้มันลื่นเหมือนพวก ฉอเลาะๆไม่ได้

เราก้อแค่สื่อความรู้สึกไปตรงๆเลยคับว่า รู้สึกดีดี

ให้มันออกมาจากความรู้สึกจิงๆน่ะคับ ไม่ต้อง fake จะเขิน

ก้อเขินแบบ อบอุ่น ให้เค้ารู้ว่า เราจิงใจไม่ได้มาหลอก อะไร

ลุยเลยคับ ไม่ต้องกลัว คับ ^_-
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 23

ย่องมาฟัง...

09/11/2009 16:40:15
0
น้องครับที่นี้ที่สำหรับคุยเรื่องเกี่ยวกับ\\\"หูฟัง\\\"นะครับ การที่น้องมาโพสเรื่องแบบนี้\\\"ย่อง\\\"คิดว่า
.
.
.
.
.
.
.
\\\"ย่อง\\\"โคตรชอบเลยครับ .....5555 มานี้เดี๋ยวผมเป็นเทรนเนอร์เบื้องต้นให้
การที่เราเข้าไปขอแล้วเธอให้เบอร์เรายังสรุปไม่ได้ว่าเธอชอบเราครับ เพราะมันมีอีกหลายปัจจัยที่ทำให้เธอให้เบอร์เรามา เช่น 1.เกรงใจ 2.กลัวคุณเสียหน้า 3.เพื่อนยุ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ต้องไปสนใจใดๆทั้งสิ้นคิดแต่เพียงว่า \\\"กรูชอบมรึง\\\" เป็นพอ
.
.
.
เริ่มโทรไปก็โทรช่วงที่คิดว่าเธอน่าจะว่าง ตอนไหนนั้นแล้วแต่ดวง เอาง่ายๆคิดว่า \\\"เราว่างเธอก็น่าจะว่าง\\\" เป็นพอ
เริ่มโทรไปประโยคแรกควรให้เกีตรเธอนิดหนึง ประมาณว่าอย่าไปเล่น
\\\"จำได้ไหมเอ่ยเราใครทายดิ ทายดิ\\\"....ถ้าแบบนี้ไปดื่มเหล้าปั่นรสแห้วได้เลยครับ
เริ่มประมาณว่า สวัสดีครับ ขอโทษที่รบกวนนะครับ คือผมคือคนที่ขอเบอร์คุณ ที่นั้น ที่นี้ว่าไป.....แล้วประโยคต่อไปนี้อย่าลืมโดยเด็ดขาดนะครับ....ไม่ทราบว่าสะดวกคุยไหมครับ โทรมารบกวนรึเปล่า....ไม่ต้องสนใจคำตอบนะครับว่าจะออกมาเป็นไง แต่คำตอบที่ดีที่สุดคือ\\\"ยังไม่สะดวกคุยค่ะ กำลัง...อะไรก็แล้วแต่เธอ\\\"เพราะจะทำให้เราได้มีเวลาพักหายใจก่อน....
.
.
.
ต่อเลย\\\"คือผมคงจะโทรมารบกวน ไม่ทราบว่าถ้าผมอยากจะคุยกับคุณ คุณจะพอสะดวกกี่โมงครับ\\\" ไม่ต้องสนใจคำตอบรับฟังเป็นพอ ถ้าเธอนัดเวลาเช่น 4 ทุ่มให้โทรไปสัก 4 ทุ่มครึ่งไม่งั้นจะดูว่าคุณรอเธอมากเกินไป
.
.
.
แต่คำตอบที่เสี่ยงและแย่ที่สุดคือ\\\"เดี๋ยว....โทรกลับแล้วกันถ้าว่างนะค่ะ\\\"...ถ้าเจอประโยคนี้อย่าเพิ่งใจเสียนะครับ...ให้พูดไปเลยว่า\\\"ผมก็คงรอเก้อแน่นอนเลยอ่ะซิครับ ขอโทษนะครับที่โทรมากวน ผมแค่อยาก....เออ....เออ....ไม่มีไรครับ ขออภัยจริงๆแค่นี้ล่ะกันครับ\\\"ทิ้งทวนให้ดูมีคำถามนิดหนึง....แล้วคราวนี้ก็เผื่อใจไว้นิดๆได้เลยครับ
.
.
.
ไม่ว่าคุณจะโทรไปหรือเธอจะโทรมาหรือว่าเธอสะดวกคุยตอนนั้นสิ่งหนึงที่จะเกิดขึ้นคือ \\\"กรูจะคุยอะไรดีล่ะเนี้ย....ไอเตี้ยเอ่ย\\\" นี้แหละครับที่ยากที่สุด เพราะว่าการที่เราจะคุยเรื่องอะไรกับเธอมีองค์ประกอบหลายต่อหลายอย่างมากเช่น 1.เขามากับใคร 2.เขาทำไม 3.คุณเข้าไปหาเธอยังไง 4.ความรู้สึกคุณมองเธอแบบไหน 5.คิดว่าเธอมองคุณแบบไหน 6.เธอรู้ไหมว่าคุณมอง 7.เธอมีอาการแบบไหนตอนนี้ตอนนั้นตอนนู้น มันโดยร่วมไปหมดครับแม้กระทั้งลักษณะการ แต่งตัวระหว่าง คุณกับเธอ ก็มีส่วนสำคัญครับ เอาเป็นว่าเรื่องแบบนี้มันบอกกันไม่ได้ครับ
.
.
.
ยกตัวอย่างเช่น คุณแต่งตัวแบบนี้ ทำตัวแบบนี้ แต่พอคุยกับเธอ คุณไม่เหมือนแบบนี้ แต่มันกลายเป็นอย่างนั้น โอ้ยปวดหัว ง่ายๆเลยคุยไปเถอะ ไม่ต้องกลัว คุยมันเข้าไป แต่สำหรับตัวผม ผมเองจะต้องทำตัว\\\"เขินอายนิดๆเวลาคุย เพราะผมคิดว่ามันดูน่ารักดีในสายตาผู้หญิง\\\"...ทั้งที่ความจริงแล้วผมโดนเพื่อนด่า \\\"ตอแหล\\\" ตลอดแต่ผมก็ทำครับ
.
.
.
สุดท้ายนี้เอาง่ายๆเลยนะครับ คนถ้ามันจะได้คู่กัน เป็นใบ้ก็รักกันได้ครับ ผมคิดว่าเรื่องแบบนี้มันเกี่ยวกับลิขิตเป็นสำคัญที่สุดครับ ต่อมาก็ความเป็นตัวของเราเองเท่านั้นแหละครับ แต่ท่าสรุปแล้วสมหวังผมก็ดีใจด้วย แต่ถ้าผิดหวังก็จงเสียใจนะครับ มันจะได้มีรสชาติ ผมชอบนะกับเรื่องพวกนี้ผมว่ามันทำให้เราได้รู้จักนิสัยคนเยอะดีเพราะว่าคนแต่ล่ะคนมีนิสัยไม่เหมือนกัน แต่เมื่อได้ลองเจอคนเยอะๆแล้ว ผมคิดว่าคนทุกคนก็มีอะไรที่คล้ายๆกัน ประมาณว่าจัดแบ่งเป็นกลุ่มๆได้อะไรประมาณเนี้ยอ่ะครับ....จบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 24

แพะ

09/11/2009 16:45:05
39
เข้ามาหาข้อมูลครับ ไม่ประสาเรื่องแบบนี้เหมือนกัน....แบะๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 25

ชาญ

09/11/2009 16:55:18
0
คาราวะ คุณย่องมาฟัง 1 จอกครับ...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 26

Otinger

09/11/2009 17:10:15
0
SMS ไปก่อนซิครับ

ด้วยข้อความที่เป็นตัวของตัวเอง และสุภาพ

แอบอิจฉา.... อยากกลับไปมีช่วงเวลาแบบนี้จัง
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 27

piggy

09/11/2009 18:06:50
0
นี่ๆๆ ตาย่อง กระทู้ที่23 อ่ะนะ....

เรื่องของตัวเองที่ญี่ปุ่นอ่ะ ยังเอาตัวไม่รอดเล๊ยยยย...... 5 5 5

มาแนะนำแบบเนียนๆเลยนะ ถ้าไม่ได้อ่านกระทู้ก่อนนี้คงเชื่อไปแระ 5 5 5....
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 28

09/11/2009 18:10:47
0
เฮียมั่นคงครับ ขอแจ้งลบข้อความที่ 23 ครับ
มีผู้อำนาจ โทรมามั่นไส้ผมอย่างแรง...555
สงสัยต้องหนีไปอยู่\"กัมพูชา\"ซะแล้วเรา
อยู่ไม่ได้แย้ว....ฟิ้วๆๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 29

piggy

09/11/2009 18:14:52
0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 30

piggy

09/11/2009 18:16:35
0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 31

piggy

09/11/2009 18:19:30
0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 32

piggy

09/11/2009 18:20:16
0
โอยๆๆๆ เด้งซะสามเลย โทษทีว่ะน้องย่อง 5 5 5...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 33

09/11/2009 18:38:50
0
555...ไม่มีทางเลือกสงสัยต้อง\"ฆ่า\"ปิดปากอย่างเดียวแล้วล่ะมั้งครับพี่\"piggy\"...โป้ง...โป้ง...โป้ง
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 34

Joey

09/11/2009 20:07:54
0

ย่อง สุดๆๆๆๆ

ย่องมา ...

อิอิ..
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 35

Kai

09/11/2009 20:23:49
0
นับว่าเป็นกระทู้ที่เปิดเผยตัวจริงเลยนะเนี่ย..แต่ละคน สุดยอด ยอดสุด
เอาเป็นว่าผมขอนั่งจดต่อก็แล้วกัน

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 36

JT

09/11/2009 21:10:38
0
มาอ่านกระทู้ทำไมครับ......ไปโทรได้แย้วววววว
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 37

มือใหม่

09/11/2009 22:00:38
หน้าด้านเข้าไว้ครับ ทุกอย่างจะเรียบร้อย แต่เรียบร้อยในลักษณะไหนไม่รู้นะ เหมือนสำนวนเขาว่าไว้ครับ ด้านได้ อายอด หรือไม่ก็ถาม พ่อ แม่ ปู่ ย่า ตา ยาย ผู้มีประสบการณ์ทั้งหลาย แต่ถ้าเป็นผมนะ หน้าด้านแหลกครับ แต่ถ้าเรียบร้อยแล้ว ก็จริงใจให้มากๆนะครับ เอาใจช่วย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 38

นายมั่นคง

09/11/2009 22:09:01
4,290
เอ้า ตกลงโทรเมื่อไหร่ ต้องมาเล่าผลการเจรจาด้วยเน้อ หลายคนรอฟังอยุ่ล่ะ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 39

Vichien

09/11/2009 22:27:24
0
เข้ามาเก็บข้อมูลเหมือนกัน...เพราะจีบใครไม่เป็น

เคยเหมือนกัน คุยบ้าคุยบอกะสาวไปเรื่อย จนสาวนึกว่าจีบ

แต่เปล่าเลย...5555 แค่คุยด้วยแล้วสนุกเลยมันไปหน่อย

แต่พอคิดจะจีบจริงจัง...กับเป็นใบ้ไปเลย...ขำตัวเองจริงๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 40

Suthon(ดอกศรีตรัง)

09/11/2009 22:40:55
0
พ่อสื่อ เยอะจริงที่นี้
ถ้าไม่ได้ความอย่างไร ผมอาสาเป็นพ่อสื่อให้ครับ ขอเบอร์น้องเขาให้ผม 555
จีบสาวต้องใจกล้า หน้าดาน ครับ
ไม่อยากจะโม้ ตอนเป็นวัยรุ่น (ได้เพื่อนทั่งนั้น)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 41

หูบวม

09/11/2009 22:53:57
เอางี้ฮะ

นัดเลย .. ให้เค้าชวนเพื่อนพิมพ์เดียวกันมา

เด่ว .. ผมไปเป็นเพื่อน

หึหึ ลุยเลยครับ สู้ๆๆๆ เชียร์ๆๆๆ

ผลเป็นงัย .. มาเล่า .. มาบอกต่อด้วย

อยากรุๆๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 42

เบียส

09/11/2009 22:57:42
11
เห็น จั่วหัวกระ ทู้ แล้ว คิดถึง น้อง \"ย่องตอนใส่ถุงเน็ท\" ขึ้นมาทันที เลย ครับ 555 แหม่ ตอบได้อารมณื จริง จริง เลย นะ นาย ย่ิอง.... 555 ผมว่า สำคัญ ที่สุดคือ เป็นตัวของตัว

เองนั่นแหละ ครับ เข้าไปลุยเลย เด้อด้า ช่างมัน อย่าคิด มาก 555 คิดมาก ระวังสั่นไม่รู้ ด้วยนะ ครับ เอ้า เกิดหนเดียว ตายหนเดียว เรื่องแค่นี้ ลุยโลด ...........อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 43

Musicogenic51

09/11/2009 23:01:38
4
วิธีของคุณ soraroz \"สุภาพ รู้จังหวะ ไม่น่าเบื่อ และเป็นกันเอง\"

นี่หัวใจคาถาจีบสาวเลยนี่ครับ

555 ผมก็ใช้สูตรนี้จีบแฟนครับ ปัจจุบันนี้ มาเป็นภรรยาผมเรียบร้อบแล้ว, ลูก 1 แล้วครับ

คุยอะไรก็คุยไปเถิดครับ เดี๋ยวก็มีเรื่องคุยมากมาย เช่น ชอบกินอะไร กินที่ไหนอร่อย ดูหนังแนวไหน ชอบเดินซื้อของที่ไหน มีงานอดิเรกอะไร ...........
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 44

นายมั่นคง

09/11/2009 23:43:46
4,290
ตายแล้วๆๆๆ เฮียตกข่าวเรื่องถุงเน็ทได้ไง ?????
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 45

ซิลเวอร์

10/11/2009 03:14:29
0
ต้องแบบนี้เชื่อพี่แล้วรุ่ง

ขัดขืน...ต่อยท้อง

ร้อง...ต่อยปาก

ขาขยับ...จับเจาะยาง

แต่อย่าเอาไปทำนะ

เด้วได้ไปนอนในคุกแทนที่จะนอนคุยโทรศัพอยู่บ้าน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 46

weerawat

10/11/2009 03:16:11
0
เข้ามาอ่านด้วยคนครับ ผู้รู้เพียบเจงๆ
อืมม พี่ครับ ถุงเน็ท นี่หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ
จาได้ไปหาัมั่ง โฮ่ๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 47

บอย

10/11/2009 03:58:18
0
มาอ่านวิธีจีบหญิงครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 48

Bank

10/11/2009 08:03:05
0
ไม่ค่อยเก่งซะด้วยสิ อิอิอิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 49

LuisFigo

10/11/2009 08:17:58
0
ชอบกระทู้แบบนี้จริงๆ ให้ดิ้นตาย 555

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 50

momo

10/11/2009 09:19:10
มารายงานผลครับ ผมโทรไปหาเธอตอนค่ำๆ การสนทนาก็มีดังนี้นะครับ

ผม: สวัสดีคร้าบ ขอสายคุณรุ้ง(ชื่อเธอ) หน่อยครับ

เธอ: ค่ะว่าไงคะ รุ้งพูดค่ะ นั่นใครคะ?

ผม: ผมคนที่ขอเบอร์คุณที่ลานเบียร์ Heineken เซ็นทรัลเวิดล์ เมื่อวันเสาร์ไงครับ พอจะจำได้หรือป่าว???

เธอ: อ้อ..จำได้ค่ะ แล้วคิดยังไงถึงมาขอละคะ

ผม: ก็...เห็นว่าน่ารักดี อะครับ

เธอ: แกล้งยอ หรือเปล่า แล้วนี่เรียนที่ไหนเหรอคะ?

ผม: เรียนหอการค้า ปี3 ครับ คุณรุ้ง เรียนที่เอแบค ใช่หรือเปล่าครับ วันนั้นผมเห็นเข็ม

เธอ: ใช่ค่ะ เรียนปี 2 แระ แต่สงสัยว่ารุ้งจะอายุน้อยกว่านะ (หัวเราะ)

ผม: ไม่แน่หรอกครับ เรียนเยอะกว่าปีนึง อายุอาจจะเท่ากันก็ได้ครับ

เธอ: จริงเหรอ ถ้าไม่ใส่ ชุดนักศึกษานี่คิดว่า พวกพนักงานบริษัท ซะอีก

ผม: อ้าวเวรกรรม ผมหน้าแก่ขนาดนั้นเลยเหรอ?

เธอ: แหม ล้อเล่น (หัวเราะ) เออ..แต่ว่า ต้องขอโทษด้วยนะคะ ขอวางสายก่อนจะได้มั้ยคะ พอดีว่า ต้องช่วยเพื่อนทำรายงาน น่ะค่ะ ไม่ว่ากันนะ

ผม: อ่อได้ครับ งั้นผมไม่รบกวนคุณรุ้งแล้วละ ไว้คราวหน้าผมจะโทรมาอีกได้ไหมครับ???

เธอ: ได้คะ วันนี้ขอโทษแล้วกัน ช่วงนี้งานเข้าจริงๆ

ผม: คร้าบ (แล้วเธอก็วางสาย.....)

ตามที่ได้สนทนา ผมทำอะไรผิดไปหรือป่าวครับ บอกตรงๆ เลย คุยไปนี่ โคตรตื่นเต้นเลยครับ หัวใจเต้นรัวมากๆ

เธอ บอกว่าช่วงนี้เธองานเข้า แล้วผมควรโทรไปหา เธออีกเมื่อไรดีครับ และคราวหน้าควรรีบชวนเธอไปเที่ยวดีไหมเอ่ย?

ปล. ถ้าได้เธอเป็นแฟน แล้วแต่งงานกัน ผมจะไปแต่งงานที่ เฮียมั่นคงจริงๆด้วย เพราะมีส่วนร่วมในความรักของผม (แต่ก็ไม่รู้จะจีบเธอติดหรือป่าวสิ อันนี้ละปัญหา เฮ้อ...)

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 51

Bank

10/11/2009 09:37:58
0
ถ้าเป็นในตามที่บอกมาก็ถือว่าโอเค ครับ เว้นระยะสัก 2-3 วัน แล้วลองโทรอีกครั้ง
(เพราะตามตำราเค้าว่า 3 วัน จากนารีเป็นอื่น) อิอิ

ในช่วงเวลาที่คิดว่าเธอน่าจะอยู่หอพัก หรือ บ้านครับ ประมาณว่าเสร็จจากกิจธุระ
เช่น ทานข้าว หรือ กำลังเดินทาง อะไรประมาณนี้อ่ะครับ เพราะผมถ้าจะโทรก็จะกะ

ช่วงเวลาดังกล่าวเนื่องจากเป็นตอนที่ว่างจากการเรียนหรือการทำงานแล้วครับ ถ้าหาก
ว่าเธออยากคุยกับเรา ก็จะสามารถต่อยอดได้ประมาณว่าเติมตังกันไม่ทันเลยครับ

แต่สำหรับตัวผม ถ้าคุยโทรศัพท์ผมจะถามแค่ว่าวันนี้เป็นไงบ้างครับเหนื่อยมั๊ย ทานข้าวรึยัง
ฯลฯ ประมาณว่าถาม สารทุกข์ สุกดิบ มากกว่าครับ แล้วลงท้ายด้วยคำว่า คิดถึงนะ
นอนหลับฝันดีครับเสมอ ส่วนถ้าจะคุยกันจริงๆ ผมจะพาไปทานข้าวแล้วนั่งคุยกัน
ผมมองว่าแบบนั้นมันดูจริงใจกว่าครับ เพราะการคุยกับคนที่เราชอบหรือรักนั้น
ไม่จำเป็นต้องผ่านสื่ออะไรเลยครับ พูดกันตรงหน้า คุยกันตรงหน้า ไปเลยครับ เราจะได้สังเกต
อาการของเจ้าหล่อนได้ด้วยว่า มีท่าทีเล่นด้วยกับเรารึเปล่า ถ้าหากนัดแรกสำเร็จเธอประทับใจ
นัดต่อไปก็จะตามมาแน่นอนครับ แต่ที่สำคัญอย่าเกร็งนะครับ ปล่อยไปตามสบาย
เป็นตัวของตัวเองครับ ดีที่สุด พยายามหาจุดที่เธอชอบให้ได้แล้วหาของสิ่งนั้นมาให้ครับ
ของผมเป็นความโชคดีที่เจ้าหล่อน ชอบฟังเพลงร็อคแบบผม ตอนจีบกันแรกๆ ก็เอาเพลงใส่
โทรศัพท์ไปให้เจ้าตัวถูกใจมากมายเลยขอเบอร์โทรไว้ แล้วสานความสัมพันธ์ต่อครับ

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งก็ชนะร้อยครั้งครับ

ปล.ช่วงหลังนี้ผมไม่ค่อยได้โทรศัพท์แบบเป็นจริงเป็นจังครับ แต่ผมก็จีบน้องคนนึงติดในเวลา
เดือนนึง โดยโทรหาเวลาเดิมทุกวัน แล้วบอกว่าฝันดีนะ ตอนเที่ยงคืนทุกวัน + ไปทานข้าวเย็นกัน 1 มื้อ
ตอนนี้รับรักผมเรียบร้อยแล้วครับ

ลองประยุกต์ดูนะครับ เอาอันที่ดีๆ ไปใช้ครับ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 52

LuisFigo

10/11/2009 09:57:38
0
แบงค์บอกว่าไม่ค่อยเก่งเรื่องพวกนี้

อื่ม...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 53

Suthon(ดอกศรีตรัง)

10/11/2009 10:14:42
0
^^ผู้ชำนานการมาแล้วครับ^^

ใช้ได้ครับ จากที่อ่านบทสนทนา(นิยายรักตอนแรก)
ต่อไป \"พระเอกของเรา\" ต้องใจเย็นๆ ครับ อีก 2วันโทรไปใหม่(แนะนำคุยเรื่องการเรียนก่อนครับ)

เดียวก็มี ข้อแนะนำ ตามมาอีกเยอะครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 54

Bank

10/11/2009 10:17:57
0
ก็ไม่ค่อยเก่งอะ อ๊อฟ แต่ถนัด 555+
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 55

EmoMetal

10/11/2009 10:23:23
0
โห เก่งๆ กันทุกคนเลย

ถ้าผมจะขอคำ ปรึกษาเรื่อง \"วิธีพูดขอให้สาวมาช่วยทำการบ้าน\" ใครช่วยผมได้บ้างครับ

ผมมีปัญหาเรื่องนี้จริงนะครับ เอิ้กๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 56

Bank

10/11/2009 10:24:40
0
^
^
คุณ Emometal ก็ต้องจีบสาวให้ติดก่อนครับ แล้วคนทำการบ้านก็จะมาเองครับ 555+

ผมเห็นเพื่อนผมตอนเรียนมหาลัยก็เป็นแบบนี้นะ อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 57

EmoMetal

10/11/2009 10:28:14
0
^
^
^
ผมพูดเล่น คุณBank ก็จริงจัง ซะขนาดนั้น เอิ้กๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 58

Bank

10/11/2009 10:30:38
0
อ่านะคิดว่า พูดจริงๆ อิอิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 59

Bank

10/11/2009 10:32:32
0
แหมๆๆๆๆ ทำไปได้ !!!!!
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 60

LuisFigo

10/11/2009 10:33:53
0
กลายเป็นสาวเอแบคคนนั้นเล่นเว็บเฮียมั่นแล้วกำลังซุ่มอยู่ในกระทู้นี้ด้วย

ตึ่งโป๊ะ โอละพ่อ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 61

Bank

10/11/2009 10:35:18
0
ถ้าเป็นอย่างอ๊อฟว่า น่าจะฮา 55+
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 62

นายมั่นคง

10/11/2009 11:04:36
4,290
โว๊ย..ย้อนเวลากลับไปไม่ได้แล้ว เจ็บใจจริงๆๆๆ 5555

เอ้า ใช้ชีวิตในวัยรุ่นให้สนุกเต็มที่คร้าบบบ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 63

Bank

10/11/2009 11:06:27
0
แต่ถ้าย้อนไปได้นะ ผมอยากไปดูตอนเฮียวัยรุ่นจริงๆ นะ น่าจะเฮ้ว อิอิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 64

Noize

10/11/2009 13:39:19
2
แต่ละคน ไม่ธรรมดาทั้งนั้น หิหิ..

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 65

Seenton

10/11/2009 14:29:10
0
อืมๆอย่างนี้นี่เอง

เข้ามาเก็บข้อมูลด้วยคนครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 66

แพะ

10/11/2009 14:32:31
39
โอ้....อ่านแล้วพบอาจารย์หลายท่านเลยนะ แล้วถ้าเกิดเราแอบรักเพื่อนสนิทล่ะ จะทำไงดี....แบะๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 67

EmoMetal

10/11/2009 14:58:53
0
^
^
^
เพื่อนสนิทที่ว่า ผู้ชาย หรือ ผู้หญิงครับ คุณแพะ ???
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 68

Bank

10/11/2009 15:30:05
0
ถ้าเพื่อนสนิทที่เป็นหญิง เคสนี้ยากครับ เพราะผู้หญิง มีความอ่อนไหวเรื่องความ
รู้สึกมากกว่าผู้ชาย ถ้าคบกันไปแบบสนิทนานๆ แล้ว ผู้หญิงจะไม่ค่อยกล้าคบเป็น
แฟน แล้วจะเจอคำพูดเดิมๆ ว่า \"เราเป็นเพื่อนกันดีกว่านะ มันนานกว่า\" เพราะผู้
หญิงกลัวจะเสียคำว่าเพื่อนเพราะคำว่าแฟนครับ จากประสบการณ์ของผมนะ ของ
คนอื่นเป็นไงผมไม่รู้ แต่ถ้าเรื่องความรู้สึกเล็กๆ น้อยๆ ผู้หญิงจะมากกว่าผู้ชายครับ
แต่จากประสบการณ์ผม กฏเหล็กของผมมีอยู่ว่า ผมจะไม่คบเพื่อนเรียนร่วมห้อง
หรือเพื่อนที่ทำงานครับ เพราะถ้าเลิกกันแล้วมันทำใจยากที่จะเป็นเพื่อนกัน
หรือเข้าใจง่ายๆ ว่า มองหน้ากันไม่ติดนั่นเองครับ

สรุปแล้วคือ ถ้าจีบเพื่อนสนิทที่เป็นหญิง ผมไม่แนะนำดีกว่าครับ อิอิ ด้วยเหตุผล
ส่วนตัวที่กล่าวมาครับแต่ถ้าคบกันไปนานๆ แล้วขึ้นคานทั้งคู่ ค่อยว่ากันอีกทีครับ 55+

ส่วนประเด็นเพื่อนสนิทชาย รอท่านอื่นมาแนะนำครับ ผมไม่มีประสบการณ์หลงรักเพื่อน
สนิทผู้ชาย แบบแฟนครับ 555+
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 69

โอตะ เฮย์

10/11/2009 15:38:20
แหม....มันติดใจตรงคำว่า \"วิธีพูดขอให้สาวมาช่วยทำการบ้าน\"จริง ๆ

เผอิญผมเป็นคนมองโลกในแง่ร้ายซะด้วยสิ ตอนที่โทรไปเขาอาจจะอยู่กะ....เลยไม่สะดวกคุย
เอาใจช่วยครับคุณ momo ขอให้อะไร ๆ ไม่เป็นอย่างที่ผมคิดละกัน

เห็นเขาคุยเรื่องรายงาน คุณ momo โทรรอบต่อไป ก็ลองคุยเรื่องนี้ด้วยนะครับ
ว่าเราสามารถช่วยอะไรเขาได้บ้าง ถือเป็นการทำคะแนนครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 70

Junsang

10/11/2009 15:47:04
0
รู้สึกว่ากระทู้นี้จะมีแนวโน้มคล้ายซีรี่ส์ญี่ปุ่นเรื่อง Densha Otoko มากขึ้นไปทุกทีๆ
มีแต่คนช่วย ดีครับ เก็บข้อมูลๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 71

Bank

10/11/2009 15:49:31
0
เราอยู่กันแบบ พี่ๆ น้องๆ ครับ มีไรก็ช่วยๆ กัน ลองดูนะครับ

ถ้าช่วยใครที่กำลังลำบากได้ก็ดีใจครับ มีไรก็ลองถามมากันดูครับ ถ้าตอบได้

หรือเคยพบเจอก็จะช่วยครับ อิอิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 72

10/11/2009 16:19:51
0
ผู้หญิงท่านนี้ไม่ธรรมดาครับ
.
.
.
ริจีบเด็ก ABAC ล่ะก็ ยิ่งลักษณะการคุยแบบนี้ด้วยแล้วล่ะก็....ตัวคุณเองต้องมีความมั่นใจในตัวเองด้วยนะครับ
อยากจะแนะนำอีกนะแต่ว่า มีคนมั่นไส้เยอะเดี๋ยวไว้เรื่อง ซาๆ จะมาแนะนำใหม่ FYO...
เอาใจช่วยนะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 73

Bank

10/11/2009 16:21:47
0
อ่าว คุณย่อง ชิ่ง กันซะงั้น อิอิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 74

Vichien

10/11/2009 16:43:04
0
เฮ้อ!!! วัยรุ่นอย่างผมใจร้อน...

ฉุดเลยดีกว่า...5555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 75

BECK

10/11/2009 17:29:28
1
เอาขวดเบียร์ ตีหัว แล้วลาก เข้าถ้ำ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 76

หูบวม

10/11/2009 17:37:00
มาต่อภาคต่อไปด้วยนะฮะ

เอาใจช่วย .. เปนงัยบ้างแล้วตอนนี้

เอ่อ ... ตรงประเด็นเข้าเป้าให้ดั้ยเลยครับ ชวนเดทตอนมื้อกลางวันก่อนครับ สั้นๆได้แค่ช่วงเที่ยงๆ กินข้าวกลางวันนี่แหละไม่ต้องข้าวเย็น

เฮียมั่นเดือดร้อนแน่ๆ...น้องเค้าเอาตังค์ไปจีบหญิงหมดเร้วววววววว
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 77

Bank

10/11/2009 18:19:38
0
เริ่มมีการใช้ความรุนแรง เหอๆๆๆ

แต่อย่างความเห็นที่ 76 ก็ดีครับ ลองช่วงสั้นๆ ดูก่อน

เอาให้ตรงประเด็นไปเลย ถ้าไปกันได้ก็ดูกันต่อไปครับ

แต่อยากรอดูภาค สอง ก่อนครับ จะได้วิเคราะห์รอบต่อไปถูกครับ

สู้ๆ ครับ คุณ momo เอาใจช่วยครับ อิอิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 78

Seenton

10/11/2009 18:32:24
0
ผมว่ายากนะท่านแพะแล้วไปๆมาๆอาจะมองหน้ากันไม่ติดเลยก็ได้
เศร้า T.T
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 79

piggy

10/11/2009 22:02:23
0
เย้ๆๆๆ......... ดีใจด้วยครับ ผมว่าน่าจะไปได้สวย อิๆๆๆ

แต่ว่า... จังหวะ และ ช่วงเวลา ... ความเหมาะสม อะไรพวกนี้สำคัญนะครับ

ถ้ายังไง อย่าเพิ่งออกอาการมากไปนะครับ ...

ส่ง sms วันละครั้งสองครั้ง (ข้อความอย่าเน่ามาก อิๆๆๆ)

อย่ารีบร้อนครับ .... สู้ๆ (^ ^)/
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 80

บอย

10/11/2009 22:14:18
0
เอาใจช่วยนะครับ คุณ momo

ทำให้ดีที่สุดในวันนี้ ก่อนจะไม่มีโอกาสทำในวันหน้า

จะจีบสาวทั้งที ทำให้สุดๆไปเลยครับ555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 81

แพะ

10/11/2009 22:28:03
39
5555 ผมล่ะทิ้งประเด็นไว้เล่นๆๆจ้า ไม่ได้หลงรักใครหรอกครับตอนนี้วันๆ ฟังเพลงมันทั้งวัน ส่วนคุณ momo อย่าเพิ่งผลีผลามชวนสาวเจ้าไปล่ะจ้า มันต้องมีชั้นเชิงกันเล็กน้อย ช่วงนี้อาศัยโทรตอดๆ วันละนิดๆๆ พอให้ครื้นเครงจ้า สักประมาณ 2 สัปดาห์ค่อยพาสาวเจ้าไปทานอาหารมือเล็กๆสักมื้อก่อน เรื่องไปดูหนังด้วยกันไว้สนิทกันมากกว่านี้แล้วค่อยทำดีกว่าจ้า.....แบะๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 82

สมัครเล่น

11/11/2009 08:43:37
0
พอแก่แล้ว ก็รอบจัดเองครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 83

Sprigan

11/11/2009 19:21:26
0
ไหนว่าพี่แพะไม่เชี่ยว 55+++
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 84

momo

16/11/2009 16:20:46
มารายงานผลคร้าบ แต่อาจจะเป็นครั้งสุดท้ายแล้วละ เศร้ามากๆ

หลังจากที่ได้คุยกับเธอไปเมื่อวันอังคารที่แล้ว ผมก็ทิ้งไว้สัก 2-3 วัน จนวันศุกร์ตอนค่ำๆ ก็ได้โทรไปหาเธออีกครั้ง

ปรากฏว่า มีเพื่อน(ผู้หญิง) มารับโทรศัทพ์แทนเธอ แล้วบอกว่า \"รุ้ง หลับไปแล้วจ๊ะ มีอะไรพรุ่งนี้ค่อยโทรมานะ\"

หลังจากนั้น ผมก็วางสายไป แล้วรอจนถึงวันพรุ่งนี้คือวันเสาร์ เวลาก็ประมาณบ่ายกว่าๆ โทรไปหาเธออีก

คราวนี้ เป็น เพื่อน(ผู้หญิง) มารับแทนอีกแต่ ไม่ใช่คนเมื่อวันศุกร์ แล้วเธอก็บอกว่า

เพื่อนเธอ: \"รุ้ง อยู่ในครัว ทำกับข้าวอยู่ มีธุระอะไรสำคัญไหมค่ะ? \"

ผม: ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวไว้ให้คุณรุ้ง ว่างดีกว่า ไว้ผมจะโทรมาใหม่แล้วกันนะครับ

เพื่อนเธอ: จ้า สักช่วงเย็นๆ ค่อยโทรมาแล้วกันนะค่ะ

ผมก็เลยไปทำโน้น ทำนี่ จนถึงตอนเย็น ก็โทรไปหาเธออีก แต่...เจอเพื่อนเธออีกแล้ว คราวนี้เป็นคนที่เจอวันศุกร์ครับ เธอบอกว่า

เพื่อนเธอ: รุ้งไม่อยู่ จ๊ะ ออกไป 7-11

ผม: ไป 7-11 เหรอครับ อ้าวไม่ได้เอาโทรศัทพ์ ไปด้วยหรือครับ?? (ในใจคิดทำไม ไม่เอาโทรศัทพ์ไปหว่า?)

เพื่อนเธอ: อ่อ 7-11 อยู่แค่นี้เองจ๊ะ เขาคงขี้เกียจถือไป ละ

ผม: งั้นเดี๋ยวสักพักประมาณ 10 นาที ผม โทรหาใหม่นะครับ

เพื่อนเธอ: จ๊ะ ได้จ๊ะ

หลังจากนั้น ประมาณเกือบๆ 15 นาที ผมก็โทรไปหาเธอใหม่ คราวนี้ ไม่มีคนรับสาย

โทรไป อีก 3 ครั้งก็ไม่มีคนรับ ผมก็เลยเลิกโทรละครับ ไว้รอพรุ่งนี้ค่อยโทรใหม่ดีกว่า

พอวันอาทิตย์ ผมไปธุระกลับมาตอนเย็นๆ ผมก็โทรไปหาเธออีก ก็ยังไม่มีคนรับ

พอครั้งที่ 2 คราวนี้มีคนรับ แล้วก็เป็นเธอ (ดีใจสุดๆ)

เธอ: ค่า รุ้งเอง ค่ะ ว่าไงค๊ะ

ผม: สวัสดีครับ ผมเองนะครับ

เธอ: ค่ะ ทราบแล้วค๊ะ เห็นเบอร์แล้ว มีอะไรมั้ยค่ะ???

ผม: คือว่า... (ยังไม่ทันพูดเลยเธอก็แย่งพูดเสียก่อน)

เธอ: ถ้าไม่มีอะไร รุ้ง ขอวางสายนะค่ะ พอดีช่วงนี้ต้องทำรายงาน ส่ง อาจารย์ ค๊ะ เลยไม่สะดวกคุย โทรศัพท์

ผม: อ่อ ครับ ได้ครับ ขอโทษจริงๆเลย ผมคิดว่า คุณรุ้งว่าง

เธอ: จ้า ไม่เป็นไร ค่ะ เออ... เล่นพวก MSN HI5 facebook มั้ยค่ะ

ผม: เล่นครับ

เธอ: เอาแบบนี้ดีกว่า คุยกันใน M ก็แล้ว ถ้าใน m รุ้งคุยได้ตลอดเลย เพราะจะอยู่หน้าจอ เกือบทั้งวัน

ผม: เอาแบบนั้นก็ได้ ครับ งั้นขอ เมล์หน่อยครับ

เธอก็ให้ เมล์ของเธอมา แล้วก็วางสายไป

ผมก็ add ไปหาเธอ ซึ่งก็รับ แล้วผมก็ พิมพ์คุย กับเธอ

แต่นานกว่าเธอจะพิมพ์ตอบแต่ละที ครับ

ผมก็ ขอให้เธอรับ hi5 กับ facebook ผมด้วย

ผมก็เลยแวะเข้าไปดูใน hi5 ของเธอ แต่... แทบ ช็อก!!! นิดๆ

พอเข้าไปดูใน hi 5 ของเธอ ก็พอเดาออกละครับ ว่าทำไม รู้สึกว่าเธอ พยายาม ไม่ที่จะไม่คุยกับผมจัง

เพราะว่า ใน hi5 มีแต่ เธอ และ เพื่อน(ผู้หญิง) กอดกันบ้าง จูบปาก(แบบดูดดื่ม) ก็มี

คือถ้าใครเห็น ก็จะรู้เลยว่า รสนิยมทางเพศของเธอคงไม่ปกติแน่ (เวรกรรม คนน่ารักแบบนี้ไม่น่าเลย เศร้า)

ผมก็เลยลอง พิมพ์คุย ใน m กับเธอดู ซึ่งตอนนี้ เวลาก็เที่ยงคืนกว่าๆ แล้ว

ผมก็พิมพ์ถามเธอ

ผม: สวัสดีครับ หลับหรือยังเอ่ย?

เธอ: ยังอยู่จ๊ะ

ผม: ตะกี้นี้ แวะเข้าไปดู ในhi 5 แล้วนะ ก็แต่ง hi 5 ได้สวยดี นะครับ

เธอ: รุ้ง ไม่ได้ทำหรอก เพื่อนมันแต่งให้ 555

ผมก็เลยตัดสินใจเข้าประเด็นเลยดีกว่า

ผม: เออ ได้ดูรูป คุณรุ้งแล้ว ก็น่ารักดีนะครับ ว่าแต่คุณรุ้งเป็น ดี้ เหรอครับ?

เธอ: ไม่ใช่จ้า เข้าใจผิดแล้ว รุ้งเป็น \"เลส\" ทอม,ดี้ กับ เลส ต่างกันนะ

ผม: เลส เหรอ แล้วต่างกันยังไง?

เธอ: ก็เหมือนกับ ผู้ชายที่เป็น \"เกย์\" ที่รักเพศเดียวกัน ต้องเข้าใจด้วยว่า กระเทย ตุ๊ด เกย์ ต่างกัน

เกย์คือ ชายรักชาย แต่เขายังอยากหล่อ อยากแมน เหมือนผู้ชายปกตินี่ละ แต่ใจชอบ ผู้ชายด้วยกัน

ซึ่งต่างจาก กระเทยที่ชอบผู้ชาย แต่ อยากที่จะทำให้ตัวเอง เป็นผู้หญิง

ผม: โอโห้ รู้ลึกซึ้ง ดีจัง

เธอ: เลสก็เหมือนเกย์ นี่ละ คือ ผู้หญิงรักผู้หญิง แต่งก็ยังแต่งตัว สวยๆ คืออยากสวย

แล้วก็ชอบผู้หญิง ที่หน้าตา น่ารัก หรือ สวย นี่ละ แต่ไม่ได้ชอบพวกทอมนะ

เพราะทอมมัน เป็นผู้หญิงที่อยากเป็นผู้ชาย คล้ายกระเทย ละ

ผม: แจ่มแจ้งเลยครับ แล้วคุณรุ้งมี แฟนที่เป็นเลส แล้วเหรอครับ?

เธอ: ก็มีแล้วสิค่ะ 3 คน

ผม: หา 3 คน เจ้าชู้มากๆ แบ่งผมคนสิครับ (ล้อเล่นนะครับ)

เธอ: แม้ก็นิดหน่อย อิอิ แต่แบ่งให้ไม่ได้หรอก เพราะรักหมดทุกคนเลย

หลังจากนั้นผมก็ เลิกคุยกับเธอ แล้วนอนด้วยความเศร้า ทั้งคืน

ได้แต่คิดว่า อุตสาห์ ได้เบอร์คนน่ารักๆ แต่รสนิยมทางเพศ ต่างกัน คิดไปคิดมาโคตรซวยเลย

แต่ก็ยังไม่ถึงกับ ลบ เมล์ หรือ hi5 ของเธอ เพราะยังคิดที่จะติดต่อกับเธอ

และหวังว่า เธออาจจะเปลี่ยนรสนิยมทางเพศของเธอ ก็เป็นได้

สรุปสั้นๆ คือ เศร้า......!!! ครับ

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 85

momo

16/11/2009 16:24:03
ต้อง ขอบคุณ ทุกคน ที่ช่วยและเอาใจช่วยผม ด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆ เลยครับ

ป.ล เศร้า และ เซง
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 86

16/11/2009 16:32:16
0
MOMO....ไม่น่าเชื่อ SHOCK
.
.
.
วันนี้พิมพ์ไปเลยว่า \"ผมชอบคุณ\" ซัดไปตรงๆเลย ไหนๆก็ไหนๆแหละ
\"ผมชอบคุณ ไม่มีไรก็แค่นั้น ผมไม่สนว่าคุณจะชอบผมไหม แต่ผมก็แค่อยากจะรู้จักคุณครับ\"...ซัดไปเลย
ผมเคยเจอคล้ายๆแบบนี้ที่ผมพููดแบบนี้ก็เพราะว่า\"เลส\"มันยังมีความเป็นหญิงมากกว่า\"ทอม\"นะครับ
คือยังไงเธอก็ต้องมีความหวั่นไหวบ้างล่ะ...ซัดเลย
SHOW MAN ไปเลยให้เธอรู้ว่ายังไง \"แท่งหฤหรรค์ที่พระเจ้าสร้าง มันย่อมดีกว่ามือที่ไว้ล้างตูด\"
สู้โว้ย...อ่านแล้วมันส์
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 87

JuiCy

16/11/2009 17:02:25
1
เข้ามาอึ้งครับ ถ้าวันนึงเค้าเจอผู้ชายดีๆ ซักคนอาจจะเปลี่ยนใจก็ได้ครับ และผู้ชายคนนั้นอาจเป็นคุณ momo ครับ เอาใจช่วย อย่างน้อยก็คิดซะว่ามีเพื่อนเพิ่มละกันครับ (เพื่อนกูมีเยอะแล้วเหอะ 55)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 88

tuta

16/11/2009 17:39:23
0
ผมเพิ่งเห็นกระทู้นี้ วันนี้เอง
อ่านตั้งแต่ต้นจนจบ ... อึ้งเลยครับ
แต่ผมเคยได้ยินมาว่า พวกเลส อะไรเนี่ย เค้าไม่ได้เป็นตั้งแต่เกิดเหมือนกระเทยนะครับ เป็นอะไรที่ประมาณ แฟชั่นหน่ะ อาจมีการกลับใจได้ ดังนั้นถ้าคุณ momo ชอบเธอจริงๆก็ลองคบดู คบเป็นเพื่อนนี่แหละ ไม่มีอะไรต้องเสีย เป็นเพื่อนกันไป...เป็นเพื่อนกันมา เผื่อเปลี่ยนใจวันไหน จะได้ไม่ตกข่าว เสียบต่อทันที ^@^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 89

หมูบิน

16/11/2009 19:27:35
0
บอกแบบท่านย่องมาฟัง ไปเลยที่ว่า \"แท่งหฤหรรค์ที่พระเจ้าสร้าง มันย่อมดีกว่ามือที่ไว้ล้างตูด\" ล้อเล่นนะครับ

อย่าเพิ่งท้อ ครับคุณ momo พวกเลส ยังไงก็คือผู้หญิงละ ไม่ใช่จิตใจเป็นผู้ชาย เหมือนทอม

แล้ว เลส ในไทยก็ นิยม เป็นกัน ตามแฟชั่น มากกว่า ครับ ไม่นานเดี๋ยวเธอ ก็กลับมา ชอบผู้ชาย เหมือนเดิมละ

ฉะนั้น คบเธอเป็นเพื่อนไปเรื่อยๆ ถ้าเธอเลิกเป็น เลส เมื่อไหร่ คุณก็จะรู้เป็นคนแรก สู้ๆ หุหุ o_o
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 90

ผีฟรีคิก

16/11/2009 19:41:26
0
พี่ย่องนี่รูปแบบ ฟอร์มหมาแก่ชัดๆ คลาสสิคจริงๆแต่ได้ผลชัวร์
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 91

Norn

16/11/2009 19:54:50
0
แนะนำว่าให้เชื่อท่านย่องมาฟัง เมื่อคุณไม่มีอะไรจะเสียแล้วบอกสิ่งที่ค้างในใจไปเลย
เพราะผู้หญิงก้อคือผู้หญิง...(แต่เราก้อบังคับเค้าไม่ได้น่ะ)
ทำเต็มที เท่าที่ตัวเองคิดว่าได้ทำเต็มทีแล้วกัน...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 92

piggy

16/11/2009 20:46:40
0
เข้ามาเศร้า... (T T)/

ว่าแต่.... คุณย่องครับ ช่วยรับผิดชอบกระทู้ตัวเองด้วยครับ... หุๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 93

Kai

16/11/2009 21:22:50
0
อย่าหงอยครับ...

ไหนๆก็ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว ลุยต่อโลด..

คืบหน้ายังไง มาบอกกันบ้างนะครับ

8,000 ห้ว ดีกว่าหัวเดียวครับ (เยอะไปหรือเปล่าเนี่ย)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 94

EmoMetal

16/11/2009 22:42:38
0
สงสัย ผู้หญิงมี ล้นประเทศละมั้ง เลยรักกันเองซะงั้น - -
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 95

Bank

17/11/2009 07:59:02
0
เข้ามาถือหางพี่ piggy ครับ อิอิอิ

คุณ momo ครับ

\"ตื้อเท่านั้นที่จะครองโลก\" อย่าไปยอมครับ ซัดตรงๆ ไปเลย

อย่างน้อยก็ดีกว่าเราไม่ได้ทำอะไรเลยครับ สู้ๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 96

แพะ

17/11/2009 08:33:40
39
คุยไปเรื่อยๆครับ แต่คราวนี้ให้ทิ้งช่วง จากที่อ่านมาอันสุดท้้ายผมว่าโทรบ่อยไปนะครับ คราวนี้ถ้าไม่รับ 2 ครั้ง ให้อดทนรอวันรุ่งขึ้นแล้วโทรหาใหม่ดีกว่าจ้า แล้วค่อยๆตะล่อมๆคุยเรื่อยๆครับ ใช้เวลาอีกหน่อยผมว่าน่าจะโอเคนะ ในเมื่อเค้าบอกว่าเค้าก็เป็นผู้หญิง....แบะๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 97

Noize

17/11/2009 09:57:09
2
เห็นตามที่ทุกๆคนว่ามา

รู้จักเปลี่ยนจังหวะที่จะติดต่อหน่อย โทรไปไม่รับ อย่าจี้ทันทีเว้นช่วงไว้มั่ง

บางวันถ้าเราว่าหาเรื่องไปเฉี่ยวชนประมาณ อุ๊ยย..บังเอิญมาธุระแถวนี้บ้าง

ที่สำคัญคือ อย่าทำให้เป็นเวลาที่คงที่แน่นอน บางทีต้องติดๆกัน บางทีวันเว้นวัน

บางทีต้องเว้นยาวหลายๆวัน เมื่อเค้าจับทางไม่ได้เวลาเว้นหายไปเค้าจะคิดถึงเอง จริงๆนะ ไม่ได้โม้ หิหิ...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 98

Bank

17/11/2009 10:44:22
0
พี่น้อยคล่องจริงๆ อย่างที่พี่ว่าล่ะครับ

ถ้าโทรบ่อยทุกวันก็กลายเป็นของตาย อิอิ

ต้องปล่อยให้คิดถึงบ้างครับ ถ้าบ่อยไปมันดูไม่มีค่า อิอิอิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 99

ota_hay

17/11/2009 12:06:48
3
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่เป็นไรน่า สาว ๆ น่ารักยังมีอีกเพียบ
ว่าแต่คุณ momo ไม่สนใจจีบแฟนคุณรุ้งบ้างเหรอครับ เผื่อจะฟลุ๊คนะเออ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 100

Bank

17/11/2009 16:02:08
0
คุณโอ๊ตก็มาแปลก อิอิอิ

+10 ไปเลยคร๊าบบบ เผื่อฟลุ๊ค 555+
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 101

skylarcz

17/11/2009 18:54:19
0
ผมว่า บางที เค้าอาจจะยังไม่เคยเจอสไตล์ ผู้ชายก็ได้มั้งครับ

แบบพวกเรียน รร ญ ล้วนมา ประมาณนั้น
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 102

LuisFigo

17/11/2009 19:40:01
0
โอละพ่อ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 103

เบียส

17/11/2009 22:32:06
11
เตรียมตัว เอากระสอบไปด้วย คลุมหัว แล้ว ตุ๊ย ท้อง จับยัด รถตู้ เอากลับบ้าน เลย ครับ อ่ะจ๊าก 55 ผมว่า อาจเป็นข้อ อ้างที่ไม่อยาก ให้ เรามีโอกาสเข้าถึงตัวเธอ มากกว่า ครับ 55 อย่า เพิ่งไป คิดว่า เป็นเรื่อง จริง ดี กว่า ถ้าชอบเค้า ต้อง ลุยต่อ อย่าง เดียว คับ เอ้า ลุยโลด ........อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 104

Vichien

17/11/2009 22:41:29
0
เฮ้อ...เข้ามาอึ้งครับ...โลกนี้มันประหลาดขึ้นทุกวัน...

ของอย่างนี้ยังมีโอกาสเปลี่ยนกันได้ไม่เหมือนทอม..กระเทย..

สู้ต่อไปครับ...
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 105

บอย

18/11/2009 14:10:01
0
เอาใจช่วยครับ

สู้ๆๆ อย่าเพิ่งยอมครับ มันเพิ่งเริ่มต้นเองครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 106

อุ้ยเสี่ยวป้อ

18/11/2009 15:16:37
อ่านกระทุ้แบบนี้ นึกถึงหนังเรื่อง densha otoko ( ไอ้หนุ่มรถไฟเลย ) น้องมันเอามาให้ดู

เป็นเรื่องจริงในเน็ตเว็ปๆนึง แบบนี้เลยครับ ^ ^ ในเรื่องเจ้าหล่อนมาเจอเว็ปนี้ด้วยสิ *-*

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 107

มนุษย์แฮม

19/11/2009 19:01:53
0
เฮือก!!! มันเป็นกระทู้ที่มีสาระมากมายจริง ๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 108

Sqweez[th]

04/12/2009 21:28:04
0
โอ้โห !!

เฮียเราสุดยอด
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 109

Kai

04/12/2009 21:59:33
0
ไหนๆ ก็ขุดขึ้นมาแล้ว

ตอนนี้ไปถึงไหนแล้วครับ สู้ต่อ หรือว่า ถอยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำปรึกษาเรื่อง "สาวๆ" จากพวกพี่ๆ ด้วยครับ"