Guest
หมวดหมู่ >

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขายไฟล์หนังสือการ์ตูนสามารถอ่านบน IPAD, Galaxy tab, คอม, สมาร์ทโฟนต่างๆ 925เรื่องเนื้อที่ 700GB+

ziaticawatt

08/12/2016 10:17:09
ไฟล์หนังสือการ์ตูนสามารถอ่านบน IPAD, Galaxy tab, คอม, สมาร์ทโฟนต่างๆ Tablet แบรนด์อื่นทุกยี่ห้อ รวมถึง Tablet จีนสบายครับ 925เรื่องเนื้อที่ 700GB+ ทำชั้นหิ้งหนังสือให้ง่ายต่อการเปิดอ่านและสวยงามได้เลยครับ ถ้า Android แอปใน Market Store อันนึงผมแนะนำ Perfect Viewer ครับ (ส่วน ios ก็ลอง Good reader, Comic glass) ใช้ง่าย เรียบเรียบดี ที่สำคัญฟรีอีกต่างหากครับ สนใจสอบถามทาง line id : ziaticawatt หรือ e-mail : [email protected] ได้ครับ สามารถส่งexternal HDD มาcopy ได้หรือว่าจะให้จัดซื้อ external HDDแล้วcoppyส่งให้เลยก้อได้ครับ ซื้อร้าน advice ประกันเคลมได้ทั่วประเทศครับ ค่าบริการ 500 รวมส่งemsครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขายไฟล์หนังสือการ์ตูนสามารถอ่านบน IPAD, Galaxy tab, คอม, สมาร์ทโฟนต่างๆ 925เรื่องเนื้อที่ 700GB+"