Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

meizu ที่โฆษณาขายหน้า WEB

ผู้เฒ่า

03/07/2007 16:23:19
ได้ลองอ่านคุณสมบัติแล้ว เป็นตัวที่น่าสนใจมาก แต่ว่า มันใช้ถ่านแบบ Li-Ion แล้วก็ต้องมาชาร์จกันเรื่อย ๆ ตามแต่ว่าจะฟังมากหรือน้อย

หากถ่านเสื่อม จะต้องทิ้งไปทั้งเครื่องเลยหรือเปล่า ถ้าเป็นเช่นนี้ ก็น่าเสียดาย เพราะอย่างอื่นยังไม่เสื่อม (ปึ๋งปั๋ง อย่างสุดสุด)

ก็ต้องถามว่า "ถอดถ่านเปลี่ยน ไป-มา เหมือนกับ โทรศัพท์มือถือ ได้หรือไม"

เคยถามมาทีหนึ่งแล้ว แต่มาเช็คคำตอบไม่ทัน คำถามมันหายไปไหนก็ไม่รู่ หาไม่เจอ ตอบอีกครั้งคงจะไม่เสียพลังงานมากเท่าไรนะครับ (ต้องขอโทษด้วย)

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ตั่วปุ๊ย

03/07/2007 17:48:21

คงต้องรอ ป๋า ชัย Muizu มาตอบดีกว่ามั๊บครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

03/07/2007 18:32:31

ผมค่อนข้างมั่นใจว่าเปลี่ยนแบตได้ครับ มันจะมาเหมือน ipod ใน GEn4 ลงไปครับ คือเปลี่ยนได้ครับ

เฮียไม่ต้องกังวลครับ เดี๋ยวจะให้หน้าม้าเข้ามาช่วยบริการตอบคำถามให้ครับ

555
หยิกหู 0
"meizu ที่โฆษณาขายหน้า WEB"