Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเกี่ยวกับ ak300 ครับ

samsung s7

25/10/2016 12:08:44
พอดีผมใช้ ak 300 ไม่รู้ว่าเครื่องผมมันปรกติมั้ยครับ ลงเพลงที่เป็นเพลงไทย มันจะไม่บอกชื่อเพลงครับบางอัลบั้มก็จะเป็นชื่อเพลง ??????? แบบนี้ครับ แล้วเวลาเร่งเสียงเพิ่ม มันจะไม่ขึ้นตามลำดับอะครับ เหมือนมันจะลดจะเพิ่มมันจะไม่เป็นไปตามสเต็ปครับ รบกวนหน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

25/10/2016 14:31:37
1,057
เพลงไทยบางเพลงถ้า tag ไม่สมบูรณ์ อาจจะเป็นตัวหนังสือแบบนั้นครับ  แก้ไขได้โดยการเปลี่ยนชื่ออีกครั้งจาก คอมพิวเตอร์ครับ

ส่วน Volume ในจังหวะเเรกที่หมุน อาจจะมี + - เล็กน้อยครับ เเละถ้าหมุนต่ออีกนิดก็จะเลื่อนระดับเสียงได้ปกติครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเกี่ยวกับ ak300 ครับ"