Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังข้างซ้ายติดๆดับๆครับ เคลม/ซ่อม ยังไงครับ

kompan

24/10/2016 13:19:39

ostry kc06  วันนี้หยิบมาฟัง มีอาการหูข้างซ้าย ติดๆดับๆ แพล่บๆๆ ครับ ซื้อมาจากร้านมั่นคงเมื่อ เดือนกุมภาพันธ์ 2559 ครับ  (ยังอยู่ในประกันหรือเปล่าครับ) สามารถส่งให้ร้านดูที่สาขาไหนครับ สาขาที่ซื้อมาหรือเปล่า แล้วระยะเวลาที่ใช้ในการเคลม/ซ่อม ทางร้านนานไหมครับ  ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Tum Munkonggadget

24/10/2016 13:30:29
447
Ostry ประกัน 1 ปี ยังอยู่ในประกันครับผม สามารถนำกล่องกับใบเสร็จมาเคลมได้ทุกสาขาเลยครับ
ระยะเวลาขึ้นอยู่กันศุนย์ แต่ส่วนใหญ่จะอยู่ที่ประมาณหนึ่งเดือน ถึงเดือนกว่าๆครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

kompan

24/10/2016 13:47:59
สรุปแล้วผมซื้อใหม่ดีกว่า ถ้าให้รอเป็นเดือนๆไม่ไหวเหมือนกันครับ พอดีผมต้องใช้หูฟังทำงานไปด้วยน่ะครับ  ขอบคุณร้านมั่นคงมากๆจร้าาาาาาาา
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

24/10/2016 18:46:56
4,282
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - kompan
สรุปแล้วผมซื้อใหม่ดีกว่า ถ้าให้รอเป็นเดือนๆไม่ไหวเหมือนกันครับ พอดีผมต้องใช้หูฟังทำงานไปด้วยน่ะครับ  ขอบคุณร้านมั่นคงมากๆจร้าาาาาาาา
ส่งมาได้เลยครับ เดี๋ยวผมตรวจสอบเรื่องเวลาให้เองนะครับ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

kompan

26/10/2016 23:11:06
ขอบคุณมากๆเลยครับเฮีย แต่ผมตัดสินใจไปเปลี่ยนเป็นสาย Hydra ที่กระต่ายเรียบร้อยแล้วครับ T-T ถึงจะเสียประกันไปก็ยอมครับ เพราะผมรีบใช้จริงๆ ตอนนี้กลับมาใช้ได้เหมือนเดิมแล้วครับ ขอบคุณเฮียมั่นคงอีกครั้งครับ ถ้าพังอีกก็รอซื้อหูตัวใหม่ที่ร้านเฮียเหมือนเดิมครับ อิอิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

นายมั่นคง

27/10/2016 00:04:28
4,282
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 4 - kompan
ขอบคุณมากๆเลยครับเฮีย แต่ผมตัดสินใจไปเปลี่ยนเป็นสาย Hydra ที่กระต่ายเรียบร้อยแล้วครับ T-T ถึงจะเสียประกันไปก็ยอมครับ เพราะผมรีบใช้จริงๆ ตอนนี้กลับมาใช้ได้เหมือนเดิมแล้วครับ ขอบคุณเฮียมั่นคงอีกครั้งครับ ถ้าพังอีกก็รอซื้อหูตัวใหม่ที่ร้านเฮียเหมือนเดิมครับ อิอิ
ขอบคุณครับ ขาดเหลืออะไรแวะมาได้ตลอดนะครับ สินค้าที่ผมนำเข้าเอง ถ้าตัวไหนมีสินค้าในสต๊อกทันที ระยะเวลาจะไม่ยาวมาก นอกจากจังหวะขาดสต๊อกจริงๆ หรือบางทีติดช่วงวันหยุดยาวที่จีน บางทีสินค้าก็มาล่าช้าได้ครับ 55
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟังข้างซ้ายติดๆดับๆครับ เคลม/ซ่อม ยังไงครับ"