Guest
หมวดหมู่ >

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีพี่ๆท่านใด พอจะมีที่บันทึกเสียงดีๆ ขายมือสองให้ได้บ้างครับ

flamegaruda

24/09/2016 02:17:01
0

555 พวก IC recorder อะครับ เเบบที่กดอัดสะดวกๆ 

อัดด้วย iphone ไม่ได้จริงๆ ครับ เเบบเวลายืนราวน์คนไข้อยู่เเล้วอาจารย์ สอน อยากอัดไว้ฟังเเต่มันยกมือถือขึ้นมาอัดไว้ไม่ได้ ถ้ากดเเค่ ปุ่มเดียว เเล้วได้เลยจะเเบบฟินนนน + เสียงอัดจากiphone มันไม่ไหวจะเคลียร์จริงๆครับ 

สรุปนะครับ จะอัดเสียงเวลาราวน์ กับ lecture ถ้าพี่ๆท่านได้มี มือ1 เเนะนำให้ไปซื้อก็ขอบคุณนะครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีพี่ๆท่านใด พอจะมีที่บันทึกเสียงดีๆ ขายมือสองให้ได้บ้างครับ"