Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หามือถือจอเล็ก มาต่อUSB DAC / samsung J1 นี่ต่อUSB DACได้ใหม

kreangsak

17/09/2016 10:25:44
31
ไปลองมา อีกตัว ของ ais iris lava ต่อไม่ได้ (จอเล็กดี)
1.samsung J1 นี่ต่อUSB DACได้ใหม
2.ทำไมไม่เอา player ต่อละ  player ไม่มีตัวไหน เปิด DSD 6Ch ได้ครับ (ขนาด AK380 ยังเล่นไม่ได้เลย) เลยสุดทางที่ มือถือแอนดรอย รัน onkyo HF PLAYER แล้วต่อเข้า DAC
แนะนำทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

17/09/2016 15:19:25
1,057
android นี่อาจจะต้องลองเทสกับตัวจริงดูก่อนครับ  เพราะเเต่ละรุ่นนั้นจะซัพพอร์ทเเตกต่างกันครับ
โดยมากถ้าเป็นรุ่นกลางๆขึ้นไปจะสามารถใช้งานได้เกือบทุกรุ่นครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หามือถือจอเล็ก มาต่อUSB DAC / samsung J1 นี่ต่อUSB DACได้ใหม"