Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเกี่ยวกัยสายหูฟังของ ksc35

eStazy

25/12/2006 13:22:41

คือ ksc35 ของผม ส่วนของสายที่ต่อกับ driver ข้างหนึ่งมันโผล่ออกมาครับจนเห็นสายไฟข้างในครับ(เป็นตั้งแต่ได้มา) อยากถามว่ามันจะเป็นไรรึเปล่าครับ ผมกลัวมันจะขาดง่าย แล้วจะแก้ไขได้อย่างไรบ้างครับ คือผมกลัวมันพังอะครับ กว่าจะได้มา มีรูปให้ดูครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

25/12/2006 13:59:36

ไม่เป็นไรหรอกครับ ผมเห็นมาหลายอันเหมือนกัน 555

แต่ถ้าเมื่อไหร่ที่มันขาดเอาให้แก้ไขไครับ

ปิงปิง สามารถเชื่อมและบัดกรีได้ใหม่ครับ
คุณหมูหวาน็ทำได้ คุณณัฐ ก็ทำเป็น 555

ใช้ไปเลยครับ ถ้าหากมันขาด รับรองทำได้แน่นอน

แป๊บเดียวเองด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถามเกี่ยวกัยสายหูฟังของ ksc35"