Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Non_Ms1

25/06/2007 01:04:25
รบกวนถามเรื่อง Player ระหว่าง T10 กับ ไพอต วีดีโอ แนวเสียงเป็นอย่างไรครับ แตก ต่างกันอย่างไรบ้าง มีข้อดี ข้อเสีย อย่างไรบ้างครับ
คือว่าตอนนี้ มี ไอพอต วีดีโอ อยู่ แต่จะชวนเพื่อนผม คุณตั่งปุ้ย ไปหาเรื่องที่ร้านเฮีย ครับ (หาเรื่องเสียตังค์กัน) ก็เลย อยากจะถอย T10 สักเครื่องครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

25/06/2007 09:51:51

T10 นั้นเสียงมันฟังแล้วซู่ซ่ากว่า ipod

หลายคนช๊อบชอบ 5555 นน พาตั่วปุ๊ยไปฟังที่เบียสเลย รู้สึกจะมีอยู่นะตอนนี้

สำหรับสี่ถั่วดำ ไม่มีปัญหา 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ตั่วปุ๊ย

25/06/2007 11:02:51

ไปแน่ๆครับเฮีย...เสาร์นี้ เอ๊....ว่าแต่ว่าเราจะนัดมี้ทติ้งบรรดาเหล่าม้าๆ ทั้งหลายที่ร้าน " บาร์ยันทรี " เสาร์นี้ดีมั๊ยเฮีย ผมกะนนท์ หาน้ำยาเร่งตับแข็งให้ เฮียออกค่าโซดา พี่เบียส ออกค่าน้ำแข็ง ปิงปิงกะม้าๆที่เหลือ ออกค่ากับ เด๋วให้พี่นน ลดเปอร์เซ็นต์ให้อีก สัก 4 ทุ่ม เจอกัน เลิกสัก ตีหนึ่งหกสิบ แยกกันกลับบ้าน ดีม๊ะเฮีย......เราจะได้จอยกันอีก จัดหน่อยดีม๊ะเฮีย

อ่อ.....ที่ขาดไม่ไ้ด้เลยคือ พี่ชัย มุ่ยซู ต้องมาน๊ะ..ถ้าจัด
เพราะจะได้จัดน้องโคโยตี้ นุ่งสั้นๆไว้ให้ (มีจริง)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ตั่วปุ๊ย

25/06/2007 11:05:58

อ่ะ..ๆ..ๆ ไม่เชื่อเฮียไปลองตั้งกระทู้เรียกม้าของเฮียมาลงคะแนนดิ....ถ้าไม่ถึงครึง
ผมให้เฮียมั่น "เหยียบ" เจ้า นนท์ เลย:176::176:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

ติ๋มนาเกลือ

06/08/2022 03:24:09
กินข้าวรึยัง เผื่อเพื่อนๆในนี้อยากรู้

หยิกหู 0
"ถามเรื่อง Player คับ"