Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากทราบเรื่องหูฟังตัวนี้ ครับ

Wonder

26/01/2016 12:28:52
อยากทราบว่าหูฟัง sennheiser cx2.00 นี่เสียงดีรึเปล่าครับเสียงไปทางโทนไหนหรอ ครับ

พอดีเห็นรีวิวแล้วน่าลองใช้ดูเห็นว่าเสียงเกินราคา เลยอยากทราบว่าคุ้มค่าที่จะลองซื้อสักตัวไหม ครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

26/01/2016 16:04:49
1,057
sennheiser รุ่นใหม่จะให้โทนเสียงที่เคลียรืขึ้นพิสมควรครับ
รุ่นนี้ให้โทนเสียงกลางๆ บาลานซ์ดี เบสอิมเเพ็คพอประมาณ จัดว่าเป้นตัวคุ่มราคาของอินเอียร์ราคาช่วงนี้เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากทราบเรื่องหูฟังตัวนี้ ครับ"