Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำเริ่องสาย OTG

Mawmeaw

18/01/2016 13:00:35
ขอคำแนะนำทีครับ จะหาสาย OTG มาต่อกับDac mojo กับโทรสัพ ช่วยแนะนำทีครับว่าใช้สายไหนดี(micro usb -micro usb)
ขอที่ร้านเฮียมีขายนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

danai

18/01/2016 13:45:29
ผมใช้สามเส้น nodost ,aq cinamon ,tiger x ราคาก็เรียงจากแพงไปถูก เสียงนี้ ถ้าตัดเรื่องราคา nodost เสียงดีสุดแค่เบสลด aqอันนี้ต่อหัวแปลงอีกชั้นได้เบสแต่กลางแหลมสู้nodostไม่ได้. เส้นสุดท้ายงานทำมืออยู่กลางๆระหว่างสองเส้นแรก. เรื่องพกพา tiger x ดีสุดเพราะมันสั้น รองลงมาก็nodost แย่สุดก็aqเพราะยาว ถ้าเริ่มต้นแนะนำ tigerx (1350) ถัดไป nodost(7000) ส่วนaq(2100)ไม่แนะนำเพราะพกพายากแต่จะได้ดีเรื่องแต่กับcomได้. เลือกเอาครับ อีกอย่าง ของ tigerx จะไม่เปลี่ยนเสียงบุคลิกหูเรา แต่nodost ผมว่ามัน upเสียงขึ้นไปอีก
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Mawmeaw

18/01/2016 13:57:21
ขอบคุณมากครับ ผมก็เล็งnordosไว้
หยิกหู 0
"ขอคำแนะนำเริ่องสาย OTG"