Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเกี่ยวกับหูฟัง Ostry KC06A ครับ

Benz.

18/01/2016 02:39:37
คือว่าผมเพิ่งซื้อหูฟังรุ่นนี้มาจากร้านเฮีย สาขา ดิจิตอลเกทต์เวย์ (สยาม) แล้วทีนี้พอแกะกล่องออกมาดูก็เห็นมันมีใบ vip ที่ให้เข้าไปเช็คในเว็บ ostry.cn ว่าสินค้าเราเป็นของแท้หรือป่าว แต่ทำไมพอผมกรอกเลขจากใบ qr code ที่มาในกล่องมันขึ้นว่า The ANTI-FORGERY CODE is wrong. You may buy a fake. Please contact the sellers and returned the products. เลยอยากลองถามดู ถ้าผิดพลาดหรือโง่แต่ประการใดก็ขอโทษด้วยนะครับแค่อยากรู้ ว่ามีใครเป็นบ้าง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

สมัครเล่น

18/01/2016 15:47:28
412
ที่ผมมีอยู่ ก็เป็นครับ เชื่อว่าของคนอื่น ก็เป็นเหมือนกัน
สอบถามทางเฮียแล้ว แจ้งว่า น่าเป็นที่เวบไซท์บกพร่องเองครับ
อย่างไรก็ตาม เมื่อของซื้อจากร้านเฮียแล้ว ก็อยู่ในประกันคุ้มครองทันที สบายใจได้ครับ
ผมว่า ถ้าเฮียขายของปลอม ก็ไม่รู้จะหาใครขายของจริงแล้วครับ
เท่าที่ผมเห็นมาตลอดหลาย ๆ ปี เฮียบริการเกินราคาของครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

18/01/2016 15:54:34
4,283
ไม่ต้องกังวลครับ อันนี้ผมมั่นใจว่าเป็นความผิดพลาดของทางเว็บไซต์จีนครับ อย่างที่ทราบกันดี เว๋็บบริษัทส่วนมากทำออกมาแค่บอกข้อมูลและรูปภาพ แต่ในส่วนอื่นๆผมมั่นใจว่าใช้งานไม่ได้จริงครับ 555

เรื่องของปลอมนี่คอนเฟิมว่าไม่มีในร้านแน่ๆๆครับ 555 หรือทางผมจะโดนเค้าหลอกมาอีกทีก็ไม่มีแน่นอนจ้าๆๆๆ สงสัยประการใดสอบถามเพิ่มเติมมาได้เลยจ้าๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Benz.

19/01/2016 00:53:19
55555 อ่ออย่างงี้นี่เอง ขอบคุณ,มากคับ
หยิกหู 0
"สอบถามเกี่ยวกับหูฟัง Ostry KC06A ครับ"