Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำทีครับ Noble 5, Savant +สายอัพเกรด +mojo

Mojo

17/01/2016 05:44:59
Noble 5 กับ Savant ฟัง Pop,kpop,jpop เสียงใสๆ เบสนิดๆ Jazz

ตัวไหนทำได้ดีกว่าครับ แล้วสายอัพเกรด แนะนำตัวไหนดีครับ งบไม่เกิน 10000

แล้วพ่วง mojo มันจะ match กันไหมครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Kiangsak14

17/01/2016 08:25:43
Savant เสียงมันจะพุ่งมาข้างหน้ามากหน่อยครับ เสตจไม่กว้างมาก แต่เสียงหวานเพราะครับ แต่เบสน้อยมากหรือแทบไม่มีเลยสำหรับผมนะ ต้องใช้สายอัพเกรดช่วย ผมลองหาอยู่หลายเส้น เส้นที่ผมรู้สึกว่าแมท กันที่สุด คงเป็น twangv2 eclipse ครับ เพราะสายเส้นนี้ทำให้เสียงนักร้องถอยหลังลงมาพอดีๆ เสตจกว้างขึ้นมากๆและที่สำคัญสายเส้นนี้ให้เบสด้วยครับ และเสียงไม่เปลี่ยนบุคลิคครับ เสียงลื่นขึ้น ฟังไม่ล้าหูครับ ราคามือหนึ่งสั่งทำน่าจะ10,000นิดพอดีแต่มือสองไม่แพงมากแต่ก็หายากมากๆครับ แต่ไม่รู้ต้องสั่งทำที่ไหนนะครับเดี่ยวนี้ ส่วนต่อโมโจอันนี้ผมไม่รู้ว่าเข้ากันไหมครับ เพราะไม่เคยลองต่อ ทั้งหมดเป็นความรู้สึกส่วนตัวที่ได้เล่นมาผิดผลาดประการใดต้องขออภัยไว้ล่วงหน้าครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

m and m

17/01/2016 14:24:24
เบสไม่เยอะมาก น่าจะเป็นnoble4ไม่ก็6 noble5เหมือนภาคอัพเกรดของ3
หยิกหู 0
"แนะนำทีครับ Noble 5, Savant +สายอัพเกรด +mojo"